Isikilize Hapa Report ya Watu Walio Gandana Wakifanya Mapenzi Hospitali ya Temeke


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Namibia-118.jpg
Kupitia Leo Tena ya Clouds Fm leo kuna ripoti iliyotolewa na mashuhuda kwamba huko Temeke hospitali Dar es salaam leo kuna mwanamke mke wa mtu ambae amefikishwa hospitalini huku mwili wake ukiwa umegandana na mwanaume aliefumaniwa nae. Bado Gea Habib anaendelea kufatilia kwa Mganga mkuu pamoja na vyanzo vingine lakini kwa sasa unaweza kuwasikiliza baadhi ya mashuhuda hapo chini.


Play
0.00 / 1.10

http://soundcloud.com/millard-ayo/www-millardayo-com-nov8-tmk
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
Hapo pichani ndio Temeke Hospt?
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Hivi vitu nadhani ni propaganda tu!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,315
Likes
10,421
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,315 10,421 280
hizi mambo siku hizi zinatufanya tulipuke roho tunapochukua madem mnato..yani baada ya gemu unahisi kama umenasa kiaina..dah
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
Yale yale ya Loliondo!!uzushi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,533
Members 474,641
Posts 29,225,795