Isidingo the need

Abbitto

JF-Expert Member
Feb 12, 2019
547
1,000
Hamjambo??? Kwa wale vipenzi wa tamthilia ya isidingo tuwe tunaijadili hapa .
Unaweza ukachelewa kuiangalia lakini ukapata kujua kilichoendelea.
Iliyoisha kiukweli sibiya kanifurahisha maana alijifanya mbabe akaenda oficini kwa Ben sasa kilichompata huko mpaka mwenyewe akaita security aah nilicheka kweli hapo
Ila kilichonihuzunisha ni lerato kumwacha mayor sechaba kiukweli walikuwa wanapendezeana si Mchezo.
 

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
1,519
2,000
Unayoangalia sasa hivi mimi nimeiangalia miezi saba ilitopita!!! sasa hivi tupo pamoto, ulishawahi kuwaza kuwa sibiya atataka kwenda shule??? ndio sasa...
 

Tansy

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
3,989
2,000
Unayoangalia sasa hivi mimi nimeiangalia miezi saba ilitopita!!! sasa hivi tupo pamoto, ulishawahi kuwaza kuwa sibiya atataka kwenda shule??? ndio sasa...
yaani ni nzuri Anja na Obakeng kuwa na mahusiano
 

nduza

JF-Expert Member
Feb 7, 2019
887
1,000
Hamjambo??? Kwa wale vipenzi wa tamthilia ya isidingo tuwe tunaijadili hapa .
Unaweza ukachelewa kuiangalia lakini ukapata kujua kilichoendelea.
Iliyoisha kiukweli sibiya kanifurahisha maana alijifanya mbabe akaenda oficini kwa Ben sasa kilichompata huko mpaka mwenyewe akaita security aah nilicheka kweli hapo
Ila kilichonihuzunisha ni lerato kumwacha mayor sechaba kiukweli walikuwa wanapendezeana si Mchezo.

Sio mfuatiliaji lakini hayo majina mbona ya kisouth Africa
Hao ni was south?
Lerato, sechaba
 

BOB OS

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
3,324
2,000
dah isidingo nimezaliwa nimeikuta,,,
mnaofuatilia isidingo much respect
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
3,795
2,000
Duh kitu haiishi tu? Toka miaka ya 90 niko sekondari mpk leo híi nimezeeka nakaribia kujukuu ngoma inadunda tu?
 

kabwigwa

JF-Expert Member
May 17, 2014
843
1,000
Unaweza ukabadili title Ili huu Uzi Uwe kwaajili Ya Isidingo iliyo current ambayo huwa inawekwa you tube Kila siku.Coz kuna Watu wanaifuatilia ile ambayo ipo Mbele kama miezi nane hivi
 

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Feb 5, 2018
6,643
2,000
Tamthilia gani haina mwisho toka nimesikia kwenye wimbo wa prof j au suma g mpaka Leo hipo
 

Trimmer

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,527
2,000
Ilivyoisha tu Egoli 1998 ikaanza Isidingo dah,, long time mi nilishaachaga hata kuifatilia,, tamthilia gani haiishi
 

Abbitto

JF-Expert Member
Feb 12, 2019
547
1,000
Unaweza ukabadili title Ili huu Uzi Uwe kwaajili Ya Isidingo iliyo current ambayo huwa inawekwa you tube Kila siku.Coz kuna Watu wanaifuatilia ile ambayo ipo Mbele kama miezi nane hivi
Nimeambiwa iko jukwaa la intertainment
Sikuwa na jua kwa hiyo nimehamia huko na wengine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom