Isabela ambaye juzi alivua nguo zote hadharani atamba kuwa lulu michael hamuwezi " kimapenzi"

jozzb

Member
Jun 30, 2011
87
70
22.jpg



Msanii wa kuigiza ambae anakuja juu kwa skendo za kuacha watu midomo wazi ( Isabela a.k.a Vai wa ukweli) amefunguka kwa kusema yeye ni zaidi ya lulu na huwezi kumlinganisha na Mtoto mdogo Elizabeth a.k.a Lulu,"am next level Lulu haniwezi hata kimapenzi niko juu.

"Najua sana mapenzi kuliko kuigiza so najivunia kuwa na vipaji vingi kadri siku zinavyokuja ntaviweka hadharani" alitamba isabela.



WAZO LANGU:
HIVI NI KWELI DADA ZETU MNATAFUTA UMAARUFU KA STAILI HII? MMMMH!!! SIJUI NTAMUOA NANI?!!!
 

arabianfalcon

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,291
1,195
Jamani huu umaarufu nao ukiuendekeza matokeo yake unatembea uchi,sasa huyu mdada anachokitangaza hasa nini? anaongea pumbaaa! unajisifia kua hodari wamapenzi haya wape Marijali waone kama kweli halafu watatuambia usijisifu........
 

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
duh! hii kali sasa ya mwaka .............mwenyewe ndio anaona sifaaaaaaaaaaa
 

jozzb

Member
Jun 30, 2011
87
70
huu ni ushamba.sidhani kama mapenzi ni biashara. Hata kama sina akili lakini siwezi nikautupa moyo wangu jalalani
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,307
2,000
Does kuwa Msanii bongo means Ngono? kwani hakuna baraza la Sanaa? kwanini asipigwe BAN huyu? maana kwene mpira ukicheza rough unatolewa na hatua kali zinachukiliwa! Iweje hawa malaya wajifiche kwenye sanaa ya uigizaji ili kufanya umalaya wao? wanetu wajifunze nini? lakini utashangaa BASATA watakaa kimya tu!
 

Samkyjr

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
363
195
Wasanii wa kike wa tanzania vituko kila kukicha mara johari picha za utupu, huyu mpuuzi mwingine tena mapenzi hayana bingwa
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
Umaarufu bongo hauji bila ya kuwa na skendo.
Mungu umnusuru huyu dada.
 

Kipilipili

JF-Expert Member
May 25, 2010
2,253
2,000
Hv BASATA hakuna kamati ya maadili?mdharau mwiba...ipo cku watakuja fanya ngono hadharani ili wathibitishe umahiri wao wa kungonoka
 

sawabho

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
5,296
2,000
Huo umaarufu anaoutafuta kwa njia hizo utampoteza haraka sana na atasahaulika. Ukiwa maarufu unatakiwa uulinde, uchunge unachoongea na unachofanya ili umaarufu wako uwe endelevu.
 

Natalie

Senior Member
Sep 25, 2011
165
0
Unafikiri kila unayemuona ana akili timamu, hicho kipaji chake akakipeleke kwa maporn star wa Nigeria, asitusumbue akili, yeye ni muigizaji wa kawaida au ni porn star, huo uchi wake akauonyeshe kwenye jarida la playboy, asituharibie jamii yetu ya Bongo, khaaa, polisi wako wapi, wamkamate bwana!
 

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Jul 20, 2010
4,520
0
Prostitution is the act or practice of providing sexual services to another person in return for payment. The person who receives payment for sexual services is called a prostitute and the person who receives such services is known by a multitude of terms, including johns. Prostitution is one of the branches of the sex industry. The legal status of prostitution varies from country to country, from being a punishable crime to a regulated profession. Estimates place the annual revenue generated from the global prostitution industry to be over $100 billion.[SUP][1][/SUP]

Prostitution occurs in a variety of forms. Brothels are establishments specifically dedicated to prostitution. In escort prostitution, the act takes place at the customer's residence or hotel room (referred to as out-call), or at the escort's residence or in a hotel room rented for the occasion by the escort (called in-call). Another form is street prostitution. Sex tourism refers to travelling, typically from developed to under-developed nations, to engage in sexual activity with prostitutes. Today, human trafficking, described as the largest slave trade in history,[SUP][2][/SUP] is primarily for prostituting women and children.[SUP][3][/SUP]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom