Is January Makamba the next president?


General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,670
Likes
18,447
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,670 18,447 280
Yes...
Is January Makamba who is going to take the throne in General election 2020.
He will beat up the president Magufuli either in his CCM political part during nomination of presidential race or through Opposition party.
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,070
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,070 280
Awali ya yote, CCM wameacha lini kale ka mila ka kuachia amalizie muda wake? Oh! Ndo tatizo la kuandika Vizungu haya... hadi tupekue madikshinari... kumbe hata upinzani!!!! Kabisa kabisa unaamini January anatosha kwa chama kama CHADEMA? Hivi January huyu ana ubavu hata wa kumshinda Sugu kule Mbeya? No... unfair comparison!! Tumchomoe Zitto kule Kigoma na January kule Lushoto halafu tuwapeleke Kinondoni au Temeke au Ilala wakagombee Ubunge! Hivi January anaweza kutoka mbele ya Zitto?
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Naona mnamtafutia ubaya January wa watu, maskini kawa mpole kawekwa sehemu kama hayupo. Kwa ufupi safari yake ya Urais imekwisha kabisaaa. Unachofanya hapa ni kupiga ramli ikitokea reshuffle akose kabisa kwenye Baraza lenyewe

Na hiyo 2020 hakuna atakayeshindana JPM ndani ya Chama, labda tu aamue mwenyewe, kitu ambacho kitakuwa cha kipekee nje ya hapo hakuna, atatumikia miaka yake 10
 
M

Masai Mara

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
134
Likes
41
Points
45
M

Masai Mara

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
134 41 45
Muachane kaka yangu apumzike,kila siku yeye, tumechoka
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,670
Likes
18,447
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,670 18,447 280
Awali ya yote, CCM wameacha lini kale ka mila ka kuachia amalizie muda wake? Oh! Ndo tatizo la kuandika Vizungu haya... hadi tupekue madikshinari... kumbe hata upinzani!!!! Kabisa kabisa unaamini January anatosha kwa chama kama CHADEMA? Hivi January huyu ana ubavu hata wa kumshinda Sugu kule Mbeya? No... unfair comparison!! Tumchomoe Zitto kule Kigoma na January kule Lushoto halafu tuwapeleke Kinondoni au Temeke au Ilala wakagombee Ubunge! Hivi January anaweza kutoka mbele ya Zitto?
Zitto huwezi mfananisha na Makamba hats chembe.

Zitto amejaliwa kwenye mdomo ila kwenye mikakati he is nothing.
 
M

MANILABHONA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
233
Likes
141
Points
60
M

MANILABHONA

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2015
233 141 60
Awali ya yote, CCM wameacha lini kale ka mila ka kuachia amalizie muda wake? Oh! Ndo tatizo la kuandika Vizungu haya... hadi tupekue madikshinari... kumbe hata upinzani!!!! Kabisa kabisa unaamini January anatosha kwa chama kama CHADEMA? Hivi January huyu ana ubavu hata wa kumshinda Sugu kule Mbeya? No... unfair comparison!! Tumchomoe Zitto kule Kigoma na January kule Lushoto halafu tuwapeleke Kinondoni au Temeke au Ilala wakagombee Ubunge! Hivi January anaweza kutoka mbele ya Zitto?
hata Bwana Magu hawezi kumtoa ZZK atashindwa tu
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,142
Likes
1,256
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,142 1,256 280
Sasa pamoja na kwamba wewe ni mchochezi ila umeandika kiingereza gani hiki?
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,175
Likes
6,625
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,175 6,625 280
Awali ya yote, CCM wameacha lini kale ka mila ka kuachia amalizie muda wake? Oh! Ndo tatizo la kuandika Vizungu haya... hadi tupekue madikshinari... kumbe hata upinzani!!!! Kabisa kabisa unaamini January anatosha kwa chama kama CHADEMA? Hivi January huyu ana ubavu hata wa kumshinda Sugu kule Mbeya? No... unfair comparison!! Tumchomoe Zitto kule Kigoma na January kule Lushoto halafu tuwapeleke Kinondoni au Temeke au Ilala wakagombee Ubunge! Hivi January anaweza kutoka mbele ya Zitto?
Kale ka mila kananoga shibe ikiwa imetamalaki, si katika usawa huu ambao waliozoea kutoa kontena mia bila kuzilipia anabanwa kulipia ushuru wa hata kakontena kamoja!
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,070
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,070 280
Zitto huwezi mfananisha na Makamba hats chembe.

Zitto amejaliwa kwenye mdomo ila kwenye mikakati he is nothing.
Basi itoshe tu kusema huifahamu siasa!! Makamba hamna siasa anazozijua zaidi ya siasa za Twitter wakati mwenzake Twitter yupo, on ground yupo!!!
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,212
Likes
6,066
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,212 6,066 280
Ahahah labda mkulu Ngosha aseme poo
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Ndoto za mchana mara nyingi huwa siyo nzuri.
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,268
Likes
1,714
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,268 1,714 280
mhn!
sijui sana na mimi sio mwanasiasa ila ninachoweza kusema na kinachonekana kinaweza kutokea ni kwamba jamaa aliepo sasa hajali kupata au kukosa urais kwenye awamu ijayo yote hayampi hofu japo angependa aendelee ili ayasimamie yale ambayo anayaamini yanaweza kuwasaidia watanzania. hivyo sitegemei jamaa anaweza kun'gangania sana tabu wapambe.
kama ilivyokuwa wakati wa kikwete awamu ya pili hakuitaka sana na alishakubali kwa lolote hivyo kwa huyu naye naliona hilo.
kinachoweza kutokea na hiki ni dhahili jamaa akiacha urais atawapa wanzanzibar na hiki wanakijua na ukiangalia vizuri keshaanza kumtengeneza rais ajaye na makamu wa rais ajaye.
january angeweza kupata na anafikiriwa kupata lakini si kwa kipindi hiki labda kwa 2030 na sivinginevyo.
kwahiyo huyo mtu awezi kupata na akigombea kwa upinzani watakachokifanya ni kumtumia ili kukijenga chama na si vinginevyo.
ufanyaji wake wa kazi kwanza si mzuri kivile anabebwa kifamilia zaidi katika serikali lakini kingine anaonekana ameathilika na laini ya upigaji ifike wakati tuwe wakweli bwana aha!
 
S

service

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2014
Messages
2,628
Likes
430
Points
180
S

service

JF-Expert Member
Joined May 22, 2014
2,628 430 180
Yes.
Is January Makamba who is going to take the throne in General election 2020.
He will beat up the president Magufuli either in his CCM political part during nomination of presidential race or through Opposition party.
Ndoto nyingine hii
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,321