Is IPP Media website down?!!

Status
Not open for further replies.

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,404
1,228
Je hii site imevurugika au... maana siwezi kuipata kirahisi, kuna yeyote yule mwingine ambaye anapata tatizo?!

Nauliza kwani kama site nyinginezo zinazotembelewa na Watanzania wengi itakuwa vizuri kujua yaliyojiri katika ippmedia.com pia. Asante.

SteveD.
 

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Feb 19, 2007
1,078
87
Je hii site imevurugika au... maana siwezi kuipata kirahisi, kuna yeyote yule mwingine ambaye anapata tatizo?!

Nauliza kwani kama site nyinginezo zinazotembelewa na Watanzania wengi itakuwa vizuri kujua yaliyojiri katika ippmedia.com pia. Asante.

SteveD.

iko poa tu. labda wana kisa na wewe.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,404
1,228
iko poa tu. labda wana kisa na wewe.

defunk, kweli kabisa imeanza kufunguka sasa... hata hivyo inajikanganya kweli kweli...iko slow mpaka inaudhi! Na miss business news toka nyumbani unajua, huwa wanareport vizuri.

SteveD.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,509
9,614
Mie naipata freshi tu. Haina matatizo hapa kwangu. Check connection yako my be kuna shida.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom