Is Bakari Kitwana a Tanzanian?


A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Members hasa kwenye masuala ya Enternteinment nina swali?
Hivi Bakari Kitwana aliyeandika "Why white Kids Love Hip Hop" ni wa kwetu?

Kama kuna mwenye details zake animwagie
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Wa kwetu wapi? humu JF au?? Haya wekeni mambo hadharani tumjue!!!
 
Mosi-O-Tunya

Mosi-O-Tunya

Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
9
Likes
0
Points
3
Mosi-O-Tunya

Mosi-O-Tunya

Member
Joined Feb 2, 2008
9 0 3
Bakari Kitwana si Mtanzania. Ni matunda ya "Civil Rights Movement" za miaka ya 60 na 70. Jamaa zetu wenye mwelekeo wa siasa kali kama vile "Black Pathers" waliamua kuchukua majina ya Kiafrika na kuasili Kiswahili kama lugha yao, kwa kuwa majina ya Kizungu na Kiingereza kwao ilikuwa ni vya kitumwa. Wengi walichukua majina ya Kiafrika na wakajifunza Kiswahili. Watu kama kina Dr. Maulana Karenga, Amir Baraka, Jamaldeen Tacuma, Assata Shakur (mama´ke Tupac Shakur R.I.P), Sundiata Acoli, Kamau Sadiki (a.k.a Fred W. X. Hilton), Dhoruba Bin Wahad, Mumia Abu Jamal, n.k. walibadili majina

Angalia:

http://en.wikipedia.org/wiki/Kwanzaa

http://www.officialkwanzaawebsite.org/index.shtml


Wako,
Mosi-O-Tunya
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Ushamsikia Dk. Haki Madhubuti (formely Don L. Lee)? Naye ndiyo hao waliokataa majina ya kitumwa.

Halafu utacheza sisi Waafrika wenyewe ndiyo tunajipa majina ya kizungu, lol.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Ushamsikia Dk. Haki Madhubuti (formely Don L. Lee)? Naye ndiyo hao waliokataa majina ya kitumwa.

Halafu utacheza sisi Waafrika wenyewe ndiyo tunajipa majina ya kizungu, lol.
Usipokua na jina la kidhungu hupati interview lol. Wengine majina yetu inabidi ukifika kati upumzike, unywe maji halafu uendelee.
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,971
Likes
2,225
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,971 2,225 280
Members hasa kwenye masuala ya Enternteinment nina swali?
Hivi Bakari Kitwana aliyeandika "Why white Kids Love Hip Hop" ni wa kwetu?

Kama kuna mwenye details zake animwagie
Nilidhani alibakari
 

Forum statistics

Threads 1,237,168
Members 475,465
Posts 29,280,165