Iringa: Wafuasi wa CHADEMA waandika maneno ya vitisho kwenye kuta za ofisi za CCM

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,338
2,000
Watu wanadaiwa kuwa wanachama wa chama Cha CHADEMA usiku wa kuamkia leo wamejaza maneno ya chuki na kutishia amani kwenye ofisi za CCM.

Maneno Kama 'next is fire get ready ' yamesomeka katika kuta za ofisi za CCM kata ya mashindo.

Chadema mnaifanya dunia ijue nyie kweli ni magaidi kwa mambo Kama haya

My take. Ikitokea mkachoma Moto majengo ya CCM mjue hatutawaacha salama.

USSR
20210806_153140.jpg
20210806_153136.jpg
20210806_153130.jpg
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,922
2,000
CCM mkae mkijua Katiba mpya hata nyinyi itawafaidisha.
Kumbukeni Magufuli alichowafanya KINANA, NAPE, JANUARY, MZEE MAKAMBA, JANUARY, LIKWELILE, AMOS MAKALA, MEMBE N.K
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,338
2,000
CCM mkae mkijua Katiba mpya hata nyinyi itawafaidisha.
Kumbukeni Magufuli alichowafanya KINANA, NAPE, JANUARY, MZEE MAKAMBA, JANUARY, LIKWELILE, AMOS MAKALA, MEMBE N.K
Unajua Clinton alimfanya Apstein


USSR
 

hyperkid

JF-Expert Member
Jun 7, 2019
3,247
2,000
Hawa jamaa wanaugaidi unaochipukia kwa kasi mnoo
Rai yangu kwa jeshi la polisi lifanye kazi ya kulinda amani
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
4,140
2,000
yaani ma CCM yana mbinu za kitoto kweli kweli, yaani apo kamata green guards na migambo watasema tuu nani aliye watuma kuandika huo ujinga ujinga kwenye ofisi zao
 

Don Nzoko

JF-Expert Member
Jan 6, 2020
286
500
Watu wanadaiwa kuwa wanachama wa chama Cha CHADEMA usiku wa kuamkia leo wamejaza maneno ya chuki na kutishia amani kwenye ofisi za CCM.

Maneno Kama 'next is fire get ready ' yamesomeka katika kuta za ofisi za CCM kata ya mashindo.

Chadema mnaifanya dunia ijue nyie kweli ni magaidi kwa mambo Kama haya

My take. Ikitokea mkachoma Moto majengo ya CCM mjue hatutawaacha salama.


USSR View attachment 1882763 View attachment 1882764
Naona wanapanga kuchoma ofisi yao wenyewe
 

MC44

JF-Expert Member
Mar 1, 2019
2,109
2,000
Maneno ya vitisho
mbona siyaoni? Any way hawa magaidi wanaodai katiba hebu waueni wote
 

The Palm Tree

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
7,774
2,000
Watu wanadaiwa kuwa wanachama wa chama Cha CHADEMA usiku wa kuamkia leo wamejaza maneno ya chuki na kutishia amani kwenye ofisi za CCM.

Maneno Kama 'next is fire get ready ' yamesomeka katika kuta za ofisi za CCM kata ya mashindo.

Chadema mnaifanya dunia ijue nyie kweli ni magaidi kwa mambo Kama haya

My take. Ikitokea mkachoma Moto majengo ya CCM mjue hatutawaacha salama.

USSR
View attachment 1882824 View attachment 1882825 View attachment 1882826 View attachment 1882827 View attachment 1882828

Yaani unaandika mwenyewe mwanaCCM halafu, unapiga picha kwa ki - TECNO chako hiko na kisha unakimbilia kwenye social media kusema, "....CHADEMA wamemeandika......" na kupost humu...

Ungesema tu pasipo kuitaja CHADEMA hapa ingekuwa very universal na hakuna ambaye angekutilia shaka...

Lakini namna ulivyoripoti tu hapa, moja kwa moja mwandishi wa maneno haya ni wewe mwenyewe....!!

Usikute mnajiandaa kuwambikia kesi wana CHADEMA wengine kwa kutumia mbinu ileile iliyotumika kumbakia Freeman Mbowe...!!
 

Chakulinga

Senior Member
Oct 1, 2014
125
250
Watu wanadaiwa kuwa wanachama wa chama Cha CHADEMA usiku wa kuamkia leo wamejaza maneno ya chuki na kutishia amani kwenye ofisi za CCM.

Maneno Kama 'next is fire get ready ' yamesomeka katika kuta za ofisi za CCM kata ya mashindo.

Chadema mnaifanya dunia ijue nyie kweli ni magaidi kwa mambo Kama haya

My take. Ikitokea mkachoma Moto majengo ya CCM mjue hatutawaacha salama.

USSR
View attachment 1882824 View attachment 1882825 View attachment 1882826 View attachment 1882827 View attachment 1882828
Bango lenyewe moja la FIRE lakini mengine ni MBOWE SIO GAIDI ambayo hayana uchochezi.
 

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Dec 8, 2019
3,095
2,000
Tatizo umeandika ukilenga chadema, CCM hamuaminiki mpaka Mungu anajua,

Tz KWANZA sio CCM WOTE hawajitambui ila kuwa jua ndo shida, that's tunawachukulia wote ni wa ajabu, lakini wapo CCM huru, awa ata mnayoyafanya ndani ya chama wanawaona watu wa ajabu, so Hawa pia wanaweza kuandika,
Ila ccm limbukeni,kindakindaki, maslahi Hawa wanaweza kuandika KWa lengo tu la kuichafua CHADEMA, michezo hii mmefanya Sana,

Tz Kuna wapenda haki ,Hawa hawafungamani na chama chochote wanaweza kuandika

Why kuishutum Chadema MOJA KWa MOJA,

MISINGI YA CHADEMA INABOMOLEWA HUKO KIGOMA, WANACHAMA WANAKAMATWA HOVYO, NA KUBAMBIKIWA KESI , OFISI CHA CHAMA ZINAVUNJWA USIKU MFANO PALE DODOMA ,KWENU NI SAWA , ILA TUMAANDISHI KWENYE KIBANDA CHENU , AU CHA UMMA MAANA CCM OFISI ZENU NYINGI NA MAENEO MENGI NI UMMA,

MNAANZA KULIALIA, CHADEMA YOTE MNAYOTUFANYIA TUNAPATA MAUMIVU MAKALI SANA ILA NYUSO ZETU ZINA FURAHA , NYIE KIDOGO KULIA, Acheni

Watu wanadaiwa kuwa wanachama wa chama Cha CHADEMA usiku wa kuamkia leo wamejaza maneno ya chuki na kutishia amani kwenye ofisi za CCM.

Maneno Kama 'next is fire get ready ' yamesomeka katika kuta za ofisi za CCM kata ya mashindo.

Chadema mnaifanya dunia ijue nyie kweli ni magaidi kwa mambo Kama haya

My take. Ikitokea mkachoma Moto majengo ya CCM mjue hatutawaacha salama.


USSR View attachment 1882763 View attachment 1882764
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom