Irene Uwoya na Ndikumana wanaswa "LIVE" Airport

warumi

R I P
May 6, 2013
16,273
18,393
Baada ya uvumi kuenea kuwa, ndoa ya muigizaji kiwango bongo, Irene Pancras Uwoya imevunjika, wawili hao walinaswa Live Airport nchini Rwanda wiki iliyopita, ambapo mke huyo wa Ndikumana alienda nchini humo kumsabahi husband wake.

IMG_7201.jpg

IMG_7205.jpg
 
Nitamuona ndiku mjinga sana kama akirudiana na huyu shetani
 
Nitamuona ndiku mjinga sana kama akirudiana na huyu shetani

Binadamu mwenzako Leo unamnyooshea kidole na kumwita shetani? Kwa usafi gani ulionao? Kama ni kuzini we huzini? Husemi uongo? Mjinga kweli wewe..soma vitabu vya dini na ukome kuhukumu kwa makosa ambayo na wewe unayafanya pia..au kwa kuwa we we hatukuoni?
 
Mapenzi kizunguzungu....my renee mpende huyo bwana...hawa mananiliu hayana mwisho mzuri...
 
Back
Top Bottom