Iran yazindua mfumo wa kisasa wa makombora wa Khordad 15...unapiga mpaka kilometa 150

Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,411
Points
2,000
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,411 2,000
Nashangaa mkuu...
Uzi wetu mume uharibu na mambo ya dini
Hapa tunajadili kuhusu khordan 15 ambayo ni new air defense system iliotengenezwa na Iran yenye uwezo wa KU destroy six target simultaneously..

Rudini kwenye mada mambo ya dini wekeni pembeni kwanza
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
306
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
306 250
Kwani stealth zinaonekana siku hizi?
Technology hii bado sio approved opperationally, na ndo maana hakuna stealth yoyote ya marekani inayoingia katika combat duniani kote zaidi ya Ile f 111 iliyodunguliwa mwaka 99 kule Serbia pamoja
mq reaper drone stealth, ambaayo electronically ilishushwa na Iran mwaka 2013 na hivyo kuonesha technology hyo isivyo na uhakika.
S
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
306
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
306 250
Ukome hiyo tabia ya kuwakashifu waarabu, Muhammad bin Abdillah alieteremshiwa Quran na mafundisho yetu ya Uislam ni muarabu wa kabila la kiarabu la Quraish pia waarabu ndio makabila ya binadamu ambayo yameukubali na kuupokea Uislam kwa zaidi ya asilimia 95 ,waarabu waliuhifadhi,waliuhifadhi na kuupigania Uislam

Na mpaka leo Dunia yote inajua jinsi waarabu walivyo kama nembo ya Uislam. Wao waarabu kukataa kiburi cha Ushia isiwe nongwa , utakuwa unatia aibu sana wewe mtu mweusi ukawakashifu waarabu eti "miarabu''

Muislam damu yake,mali yake na heshima yake ni vitu vitukufu, muarabu ni muislam, ndio maana hata kipindi fulani aliefata tamaduni zisizo za kiarabu ilionekana anajifananisha na wasio waislamu
Pumbaaaaa! Huwezi ukawasifia watu na kuwatia wema TU kwa historia njema ya waliopita! Waarabu was Leo Ni bendera fuata upepo! Imebaki Syria na Lebanon tu.
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Pumbaaaaa! Huwezi ukawasifia watu na kuwatia wema TU kwa historia njema ya waliopita! Waarabu was Leo Ni bendera fuata upepo! Imebaki Syria na Lebanon tu.

Hamna anaewatukana waarabu kama sio Shia au sio muislam
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
306
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
306 250
Hamna anaewatukana waarabu kama sio Shia au sio muislam
Kwa hyo wanachofanya waarabu wa saudia under control ya marekani unaunga mkono? Yaani wew huna tofauti na wale wanaokubali wazungu TU kwa sababu waliuleta ukristo. Japo wanafanya PUMBA chungu nzima
 
Chief Sam

Chief Sam

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
519
Points
500
Chief Sam

Chief Sam

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
519 500
Wabongo akili zetu sidhani kama zipo kichwani.Thread ya lran na u.s.a imeanzieha vita ya uislam na ukristo.kila siku nasema mi ni Islamic lakini sijawahi kuwa mjinga wa kushambulia dini nilizozikuta, ntakuwa zuzu.
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,566
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,566 2,000
Kwa hyo wanachofanya waarabu wa saudia under control ya marekani unaunga mkono? Yaani wew huna tofauti na wale wanaokubali wazungu TU kwa sababu waliuleta ukristo. Japo wanafanya PUMBA chungu nzima
HUYO JAMAA ANAELEMENT ZA KISHOGA, YAANI HAONI UNYAMA ANAOFANYA SAUDI KUUWA RAIYA KILA DAY KAMA SI UGAIDI ANAOFANYA NI NN, KILA SIKU ANAWANYONGA RAIA WAKE
 
B

Bokera

Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
85
Points
125
B

Bokera

Member
Joined Jan 14, 2018
85 125
Nyie mashia ni wa hovyo sana

Unatukana waislamu eti "mikondoo ya kiarabu"

We ni wa kuwakashifu race ambayo imeupokea Uislam kwa zaidi ya asilimia 90? Ndio maana mshia!
Uelewa wako mdogo sana ndg, nyie ndo mkiambiwa kalipue pale hata huhoji unaenda kichwakichwa tu. Uislamu si kuwa muatabu
 
B

Bokera

Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
85
Points
125
B

Bokera

Member
Joined Jan 14, 2018
85 125
Mkuu mm si Shia mm ni sunni ila ww ni kafiri unaejiita eti MUISLAMU wakati unashobokea makafiri wenye DAMU za watu
Kila ukiongelea uovu Wa saudia utaitwa shia japo ishia mwenyewe huujui. Ukweli saudia anauporomosha sana uislamu. Sema tu wameloshwa unga Wa ndere kutoona makosa ya saudia.
 
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,033
Points
2,000
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,033 2,000
Mkuu mm si Shia mm ni sunni ila ww ni kafiri unaejiita eti MUISLAMU wakati unashobokea makafiri wenye DAMU za watu
pumbavu hilo halijui hata maana ya uislamu, kazi yao kubwa ni kuwakufurisha watu na kuwaingiza motoni utadhani funguo za milango ya pepo na moto ni mali yao.
 
mchichapori

mchichapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
461
Points
500
mchichapori

mchichapori

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
461 500
USA anapoelekea atafeli tu kwanza katengeneza maadui wengi tofauti na Russia au China angalia sasa anashindwa ashikilie wapi,huku vita ya biashara na China,huku middle East nchi kama Iran inamsumbua,North Korea USA ana migogoro kibao na bado hapo hapo anataka uchumi wake ukue zaidi sidhani kama atafanikiwa in long run japo nilipenda azidi ku dominate lakini naona atafeli tu na muda umekaribia kama ni soka dakika ni ya 75.Kumbuka wahenga walisema mshika mawili moja humponyoka.
 
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,033
Points
2,000
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,033 2,000
Allah alishashusha wahyi kuwa Ukafiri humrudia anaeongea au kumuita mtu tu kuwa kafiri bila dalili wala ushahidi


Hahahahah


Allah awaangamize mashia wote kote mlipo
Nyie masalafi msio na insaafu ndio kazi yenu kuwakufurisha watu kwa jinsi mnavyojisikia, kwenu dini ni jazba na chuki.
Allah awaongoze kwa upotovu mlionao katika dini.
 
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,033
Points
2,000
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,033 2,000
DALILI KUBWA NILIOKUONA NAYO WW NI KUUCHAFUA UISLAM NA KUUGAWA KWA KIGEZO CHA KUJIITA ETI SUNNI, IVI WW UNAJUA MAANA YA SUNNI? UNAJUA MAANA YA UISLAM? UNAJUA KINACHOTOKEA SAIVI DUNIANI?? KAMA WW NI SUNNI NA MUISLAM KWA NN HUPENDI AMANI? KWA NN UNAFRAHIA KUMWAGIKA DAM ZA BINAADAM AWE MUISLAM AU ASIEKUA MUISLAM, UNAJUA KUA UISLAM NI DINI PEKEE ILIKUA NA KIWANGO CHA AMANI CHA HALI YA JUU??
Huyu ni kipofu, kiziwi, bubu halafu hana akili.
Kazi yao kubwa ni kuitukanisha dini ionekane ni dini ya mauji na umwagaji damu isiyo na kheri katika mustakbali wa maisha ya mwanaadamu.
Yaani popote walipo watu wenye misimamo ya huyu jamaa watu wanaodhurika zaidi ni waislamu wenzao, hawa ni fitna aliyoizungumzia mtume (s.a.w).
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Nyie masalafi msio na insaafu ndio kazi yenu kuwakufurisha watu kwa jinsi mnavyojisikia, kwenu dini ni jazba na chuki.
Allah awaongoze kwa upotovu mlionao katika dini.

Ila wewe Shia ndio muongofu?
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Huyu ni kipofu, kiziwi, bubu halafu hana akili.
Kazi yao kubwa ni kuitukanisha dini ionekane ni dini ya mauji na umwagaji damu isiyo na kheri katika mustakbali wa maisha ya mwanaadamu.
Yaani popote walipo watu wenye misimamo ya huyu jamaa watu wanaodhurika zaidi ni waislamu wenzao, hawa ni fitna aliyoizungumzia mtume (s.a.w).
Sawa wanywa mikojo ya wale maimam 12 wa shia
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
pumbavu hilo halijui hata maana ya uislamu, kazi yao kubwa ni kuwakufurisha watu na kuwaingiza motoni utadhani funguo za milango ya pepo na moto ni mali yao.
Nani mpumbavu kati ya mimi na wewe ulio katika pote(Shia) ambalo moja ya mambo yake ya dini ni kujichoma visu
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Uelewa wako mdogo sana ndg, nyie ndo mkiambiwa kalipue pale hata huhoji unaenda kichwakichwa tu. Uislamu si kuwa muatabu

Wewe ni dhehebu/pote gani?

Tuanzie hapo kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,307,092
Members 502,332
Posts 31,601,348
Top