Iran imetangaza kutumia mashine za hali ya juu kurutubisha madini yake ya Urani

Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
682
Points
1,000
Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
682 1,000
Iran imethibitisha itatumia mashine za kisasa zaidi kurutubisha madini yake ya urani katika awamu ya tatu ya kujiondoa kwenye mkataba wa nyuklia wa mwaka 2015 kati yake na mataifa yenye nguvu duniani.

Msemaji wa shirika la nguvu za atomiki la Iran Behrouz Kamalvandi, ameuambia mkutano wa waandishi habari hii leo kuwa licha ya kujiondoa polepole katika mkataba huo bado nchi yake itaruhusu Jamii ya Kimataifa kufuatilia kazi zake.

Kaimu mkuu wa shirika la kimataifa la nguvu za atomiki ( IAEA ) Cornel Feruta anatarajiwa kuwasili nchini Iran hii leo Jumamosi kukutana na viongozi wa ngazi ya juu kujadili suala hilo.

Tangazo la shirika la nguvu za atomiki la Iran litaipa nafasi nchi hiyo kuharakisha mchakato wa urutubishaji wa madini yake kwa kiwango cha asilimia 20.

Kwa upande wake, Marekani imesema haishangazwi kuwa Iran inaanzisha mashine mpya za nyuklia.
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
6,722
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
6,722 2,000
mashinepewa ndio nini mkuu, samahani lakini.
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
6,021
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
6,021 2,000
Wako sahihi
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
3,012
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
3,012 2,000
Hao ndo waajemi bwana. Wameamua liwalo na liwe. Sasa Trump anaebwekbweka kila siku aishambulie tuone.
 
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
595
Points
1,000
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
595 1,000
Hao ndo waajemi bwana. Wameamua liwalo na liwe. Sasa Trump anaebwekbweka kila siku aishambulie tuone.
Watu ukiwaeleza yakwamba US Walichemka kwahawa wajamaa since 1979 ile hawaelewi

Yaani walitakiwa wamdhibiti pale pape asee ila wakachelewa

Samaki Mkunje Angali Mbichi Bana


IRAN TAIFA TEULE
 
Below 40

Below 40

Senior Member
Joined
Aug 21, 2019
Messages
115
Points
250
Below 40

Below 40

Senior Member
Joined Aug 21, 2019
115 250
Hivi nchi yetu haina haya madini mkuu
 
Prem 96

Prem 96

Senior Member
Joined
Jul 19, 2019
Messages
196
Points
500
Prem 96

Prem 96

Senior Member
Joined Jul 19, 2019
196 500
Watu ukiwaeleza yakwamba US Walichemka kwahawa wajamaa since 1979 ile hawaelewi

Yaani walitakiwa wamdhibiti pale pape asee ila wakachelewa

Samaki Mkunje Angali Mbichi Bana


IRAN TAIFA TEULE
Ile ID yako nyingine umeipotezea leo
 

Forum statistics

Threads 1,335,176
Members 512,245
Posts 32,498,030
Top