Iramba tuache unafiki - Tusimfitini Dkt. Mwigulu kwani bado ana nafasi ya kuisaidia Iramba

Last emperor

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
7,562
2,000
Lakini huwa wanamsingizia tu hana lolote huyu!
Chunguza vizuri, mauaji ya watu kwenye viroba, watu wasiojulikana, kutekwa watu, Tundu Lissu kupigwa risasi hadharani ilitokea wakati jamaa ni hatari waziri wa mambo ya ndani. Alivyoondolewa ile wizara mpaka leo hakuna hiyo kitu
 

NewPage

JF-Expert Member
Mar 22, 2021
891
1,000
Chunguza vizuri, mauaji ya watu kwenye viroba, watu wasiojulikana, kutekwa watu, Tundu Lissu kupigwa risasi hadharani ilitokea wakati jamaa ni hatari waziri wa mambo ya ndani. Alivyoondolewa ile wizara mpaka leo hakuna hiyo kitu
Ila kama kweli vile!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom