Ipo siku tutamkumbuka Rais Dr Magufuli tunayemdhihaki kila siku katika mitandao ya kijamii


tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,928
Likes
13,691
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,928 13,691 280
Hiyo misingi ya nyumba inayojengwa sasa haikuwahi kuwepo? Kama ilikuwepo ni nani aliibomoa na kama haikuwepo ni nani alipaswa kuijenga na ni kwa nini haikujengwa?

Yaani miaka zaidi ya 56 ya Uhuru wa Tangayika na miaka zaidi ya 53 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ndiyo sasa misingi ya nchi hii inajengwa!?
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,928
Likes
13,691
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,928 13,691 280
Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba..
Nyie watu wa Lumumba jifunzeni kuandika kimantiki. Unaweza kuziba nyufa bila ya kubomoa nyumba, lakini huwezi kujenga upya msingi bila ya kubomoa nyumba ya awali kwanza. Kwa ivo ni wakati gani Magufuli aliibomoa hiyo nyumba?

hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba wanalalamika tu atapigwa na mvua, jua, watawala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
Ulitaka kuandika nini kwenye hayo maelezo? Pamoja na makosa ya kisarufi lakini pia unataka kuonesha kwamba ni Magufuli peke yake ndiyo anaijenga Tanzania, na sisi wengine wote na wewe ukiwemo tumekaa tu hakuna tulifanyalo?
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba wanalalamika tu atapigwa na mvua, jua, watawala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
Namuomba aachane na huu upinzani njaa.
Kumbe walizoea wakikohoa wanaitwa Ikulu kunywa chain, wasikanyage kabisa, na huku mtaani wajaribu kupanda jukwaani kumsema vibaya ndio watatujua sisi raia tunamchukuliaje president.

Wasituletee ukaskazini hapa
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
Uache kumkumbuka mama yako aliyepewa jukumu la kukuleta duniani, unaanza kumkumbuka Magufuli, kama sio ukichaa huo ni nini ?
wote wanakumbukwa tu kwanini Dr Magufuli asikumbukwe...
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
Hiyo misingi ya nyumba inayojengwa sasa haikuwahi kuwepo? Kama ilikuwepo ni nani aliibomoa na kama haikuwepo ni nani alipaswa kuijenga na ni kwa nini haikujengwa?

Yaani miaka zaidi ya 56 ya Uhuru wa Tangayika na miaka zaidi ya 53 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ndiyo sasa misingi ya nchi hii inajengwa!?
Nyufa kibao katika msingi wa nyumba ndugu.... Lazima msingi uimarishwe
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,354
Likes
15,364
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,354 15,364 280
kweli mimi nitamkumbuka maana kaharibu maisha ya watu wengi...
kuna familia wazazi wao wamelala mahabusu kisa chuki zake kwao...
kuna familia zimepoteza wapendwa wao kutokana na upuuzi wake....(kabwe)
kuna watu wameachishwa kazi kwa sababu ya ujinga wake
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,052
Likes
984
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,052 984 280
Kagera walipata tetemeko la ardhi zaidi ya raia 30 walipoteza maisha na wahanga wengine wakawa hawana mahala pa kuishi, akawambia kwamba yeye hakuleta tetemeko, ajabu nyumba za askali arusha ziliungua kwa moto faster akatoa pesa za kujenga nyumba nyingine za askali, kweli hatuwezi kusahau kiongozi mbaguzi.
Au kavunjia nyumba wakazi wa kimara hadi kibaha lkn mwanza akasema wasibomolewe kwakuwa ndio walimpa urais unadhani huyo tunaweza kumsahau?
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Acha kusakama kabila la watu Wewe, kumbuka hao hao ndio mnategemea wawapatie kura. Wasipowapa hata wale nyumbu wakiwapiga kura hamuwafikii.

Sijataja kabila la mtu. Please no offence muhimu tambua hii ni nchi yetu sote
Ngosha ndie anaetegemea wasukuma wenzake, haukumsikia juzi akisema wao ndio waliompa urais?
 

Forum statistics

Threads 1,235,379
Members 474,523
Posts 29,220,333