Ipo siku tutamkumbuka Rais Dkt. Magufuli tunayemdhihaki kila siku katika mitandao ya kijamii

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
7,260
2,000
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
Atakumbukwa kwa ukatili wake.
 

kumlere

Member
Aug 3, 2018
96
125
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
Utamkumbuka wewe siyo sisi,ok tumkumbuke kwa lipi??? Kuto kutuajiri???
 

edwardbm

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
288
250
Kwa nini mitandao ya kijamii imefungiwa?
Hata Mimi sijui..
lakini dunia ya Leo huwezi funga mitandao ya kijamii labda mtumiaji asiwe na maarifa na ujuzi juu ya technolojia za Sasa.

Au unlock mawasiliano ya simu kabisa. Ambapo nivigumu kufika huko, japo Napo utadhibiti wengi Bali sio wote
 

Mulokozijr12

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
1,640
2,000
Atakumbukwa kama shujaa na Mzalendo wa kweli kuwahi kutokea TANZANIA. Na project alizozifanya zitadumu generation to generation.

Thank you FOR ALL President Magufuli and

Congratulations in advance President Magufuli

JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
 

James Martin

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
970
1,000
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
Tutakumbuka watu maovu mengi kwenye utawala wake kama:

1. Watu kutekwa
2. TRA na TAKUKURU kunyanyasa wafanyabiashara na raia
3. Uwanja wa Chato
4. Dotto James kuidhinisha pesa za walipa kodi bila kudhirikidha bunge
5. Makonda kujichukulia sheria mkononi na kuwapiga wafanyakazi wa kituo cha Clouds
6. Sheria mpya za takwimu. Mtoaji wa takwimu ni serikali peke yake vinginevyo upate ridhaa yake n.k.
 

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,388
2,000
Atakumbukwa kama shujaa na Mzalendo wa kweli kuwahi kutokea TANZANIA. Na project alizozifanya zitadumu generation to generation.

Thank you FOR ALL President Magufuli and

Congratulations in advance President Magufuli

JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
Umenena vema
 

Kamundu

JF-Expert Member
Nov 22, 2006
3,900
2,000
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.

watu wanakumbuka mabaya kuliko mazuri atakumbukwa kwa kudidimiza demokrasia na vilevile watu kupotea na kupigwa risasi kwa Lissu. Mengine yanasahaulika Je tunakumbuka miaka 10 ya Mkapa alifanya nini?
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
54,515
2,000
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.
Magufuli atakumbukwa kwa kuvunja umoja wa kitaifa kuliko rais yeyote aliyempita.

Kuna siku aliletewa kesi ya muhasibu kafanya ubadhirifu wa pesa za umma.

Akasema huyu ni Mchaga, nyie mlitegemea nini?

Hiyo ni kauli ya kutolewa na rais kweli?
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
2,314
2,000
Hakika tutamkumbuka, hizo siku za mbele intaneti ikicheza tutakimbilia VPN :D
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
37,322
2,000
Kazi anazozifanya Rais Dr Magufuli kwa sasa ipo siku tutakuja kumkumbuka kwenye maisha yetu pamoja na dhihaka za kila siku ambazo inaandikwa ktk mitandao ya kijamii.

Rais Dr John Magufuli ameikuta nchi ina nyufa kubwa sana sasa Rais ameanza kujenga msingi wa nyumba hapo lazima wanaoishi ktk hiyo nyumba watalalamika tu watapigwa na mvua, jua, watalala njaa, nk lakini ipo siku watamkumbuka tu kwa anayoyafanya leo.

Tutamkumbuka kwa kunajisi demokrasia yetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom