Ipo siku Rais Magufuli atatukanwa na ataitwa Fisadi na wana CCM wenyewe!

Trust None

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
686
Points
1,000

Trust None

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
686 1,000
Ukiwa kiongozi ndani ya CCM basi wewe ni MWEUPE kama Sufi ya kondoo LAKINI ukishatoka au ukitolewa utaisoma. Utakumbuka kilichomtokea Lowassa akiwa ndani ya CCM, akiwa Upinzani na aliporudi CCM.

Jambo la kushangaza ni kuwa viongozi hao walipokuwa madrakani walikuwa wakiabudiwa na wana CCM hao hao.

TAHADHARI: Rais Magufuli, Polepole, Bashiru na wengine, yanayowatokea sasa hivi akina JK, Kinana, Nape, January, Membe, Mwigulu, Nyalandu, Kagasheki,; MJIANDAE KUYAKABILI PINDI YAKIWARUDIA.

DUNIA DUARA, WHAT GOES AROUND COMES AROUND
 

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,746
Points
2,000

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,746 2,000
Kwa ile list ya Musiba lazima hofu iwepo kama kweli

Kocha-Jina tumestiri

Wachezaji

Kinana, Subash, Rostam, Lissu, Mbowe, Ghasia,Mlowola, Nchimbi, Nyalandu...
Membe, Nape, Januari, Zitto,...
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
20,188
Points
2,000

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
20,188 2,000
Kwanza wewe ni mfuasi wa chama gani ?

Pili kwa CCM kuitana WAPUMBAVU ni jambo la kawaida hata mwenyekiti wao mara kadhaa amewaita wenzake WAPUMBAVU.

Tatu , ukiwa mfuasi wa mpinzani hupaswi kusikitishwa na migogoro yao. Unatakiwa kuombea wamalizane kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,379,275
Members 525,347
Posts 33,740,746
Top