Ipo sababu ya kumuadhibu kwa kumnyima kura 2020 kama atasimama tena

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
8,456
2,000
Nyinyi pateni tabu amepona lakini hataki kurudi anawadhililisha huko aliko,hawajali tena aliwaahidi maendeleo lakini amesahau tangu aingie ulaya hataki kurudi tena kazi ni kuzurura na kuongea sana.

Ni lini atakuja kuwaomba msamaha kwa kuwatelekeza,

Kuna taarifa za chini chini amepanga kuja miezi mitatu kabla uchaguzi dawa yake ni kumyoosha kwa kumkataa hadharani, kama alivyowakataa nyinyi .

Alisimama jukwaani na kuwahidi kuwa atakuwa nanyi bega kwa bega kuwaletea maendeleo!
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
10,823
2,000
Unavyoongea ni kama unaongea na watoto waliozaliwa Sept 8 2017.
Unaongea utafikiri unaongea na watu waliokuwa wamezimia tangu Sept 6, 217 na wamezinduka Jana jioni.
Unaongea utafikiri unaongea na watu waluokuwa na taahira ya akili tangu Sept 6, 2017 na wamepona Jana toka Milembe.
Unaongea kama vile unaongea na wasiojua kilichotendeka juu ya unayemuongelea baada ya tukio mlilomfanyia.
Kwa bahati mbaya unaowaambia wanajua mlichofanya juu ya mtu huyo na lengo lenu lilikuwa nini na limeendelea kuwa nini tangu siku hiyo hadi Leo.
Unawaambia watu ambao baadhi ni ndugu, marafiki, washabiki na wanompenda na kumhurumia mnayetamani afe muda wowote.
Mna bahati mbaya kwamba mnaojaribu kuwashauri wanajua nia yenu ovu na wanajua lengo la ushauri wenu ni nini!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,942
2,000
Nyinyi pateni tabu amepona lakini hataki kurudi anawadhililisha huko aliko,hawajali tena aliwaahidi maendeleo lakini amesahau tangu aingie ulaya hataki kurudi tena kazi ni kuzurura na kuongea sana.
Ni lini atakuja kuwaomba msamaha kwa kuwatelekeza,
Kuna taarifa za chini chini amepanga kuja miezi mitatu kabla uchaguzi dawa yake ni kumyoosha kwa kumkataa hadharani, kama alivyowakataa nyinyi .Alisimama jukwaani na kuwahidi kuwa atakuwa nanyi bega kwa bega kuwaletea maendeleo!
Mbona Mkuu Kipara kipya unaweweseka sana na Tundu Lissu??

Hakika huyo jamaa anawapeleka puta sana!
 

Njalaliko

JF-Expert Member
May 9, 2016
482
2,000
Nyinyi pateni tabu amepona lakini hataki kurudi anawadhililisha huko aliko,hawajali tena aliwaahidi maendeleo lakini amesahau tangu aingie ulaya hataki kurudi tena kazi ni kuzurura na kuongea sana.
Ni lini atakuja kuwaomba msamaha kwa kuwatelekeza,
Kuna taarifa za chini chini amepanga kuja miezi mitatu kabla uchaguzi dawa yake ni kumyoosha kwa kumkataa hadharani, kama alivyowakataa nyinyi .Alisimama jukwaani na kuwahidi kuwa atakuwa nanyi bega kwa bega kuwaletea maendeleo!
Yani we jamaa ni wa ajabu mpaka nimekosa lugha ya kutumia wala jina la kukupa

"The LORD will provide" - Abraham would say
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom