Ipitie mbinu ya watawala mashuhuri duniani.

  • Thread starter The Phylosopher
  • Start date

T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
689
Likes
544
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
689 544 180
Ktk nchi mbovu kama zetu ukiendekeza demokrasia hamfiki mbali. Gadafi,fidel,mao,zenawi,washngton walifanikiwa sana kwa kutoendekeza haki za binadam waovu.
 
M

Mlyamimbo

Member
Joined
Oct 24, 2014
Messages
59
Likes
32
Points
25
M

Mlyamimbo

Member
Joined Oct 24, 2014
59 32 25
Udictator bila mipango na mikakati makini ni kazi bure,hao ulio wataja hakili zao zilikuwa kubwa sana, waliweka mikakati Bora na walitengeneza sera nzuri kwa taifa lao, we need dictator with large brain but not empty head dictator
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,439
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,439 280
Well said
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,613
Likes
7,397
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,613 7,397 280
Nikiangalia nchi zote zilizoendelea mpaka kufikia utawala wa kidemokrasia walianza kwa kutawala kwa mkono wa chuma angalia ujerumani china
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
Magufuli akaze uzi hapo hapo, na wala asiache kunywa maji (kuinyoosha nchi) kwa kuogopa kelele za chura (wapiga dili).
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,818
Likes
3,879
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,818 3,879 280
Udictator bila mipango na mikakati makini ni kazi bure,hao ulio wataja hakili zao zilikuwa kubwa sana, waliweka mikakati Bora na walitengeneza sera nzuri kwa taifa lao, we need dictator with large brain but not empty head dictator
:(:(:(:(
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560