Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?


Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?
1. Kufanya mapenzi ili kuonyesha upendo kwa mpendwa wako
2. Kufanya mapenzi ili uzae (kupata watoto)
3. Kufanya mapenzi ili kutimiza wajibu
4. Kufanya mapenzi ili kutimiza matamanio ya kimwili
5. Kufanya mapenzi ili kumlinda mpendwa wako
6. Kufanya mapenzi ili kujipatia kipato
7. Kufanya mapenzi kwa starehe tu
8. Kufanya mapenzi ili kutimiza matakwa ya mpendwa wako
9. Kufanya mapenzi kama zawadi kwa umpendae
10. Kufanya mapenzi kwa sababu za kiafya
Je, wewe uko wapi?
Heshima kwenu
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,935
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,935 1,951 280
Mi ni sababu za kiafya....kujiweka fit

Mabel mbona kama nakufahamu>
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?
1. Kufanya mapenzi ili kuonyesha upendo kwa mpendwa wako
2. Kufanya mapenzi ili uzae (kupata watoto)
3. Kufanya mapenzi ili kutimiza wajibu
4. Kufanya mapenzi ili kutimiza matamanio ya kimwili
5. Kufanya mapenzi ili kumlinda mpendwa wako
6. Kufanya mapenzi ili kujipatia kipato
7. Kufanya mapenzi kwa starehe tu
8. Kufanya mapenzi ili kutimiza matakwa ya mpendwa wako
9. Kufanya mapenzi kama zawadi kwa umpendae
10. Kufanya mapenzi kwa sababu za kiafya
Je, wewe uko wapi?
Heshima kwenu
Uliza hivi: Ipi ni sababu ya kula chakula? nadhani utapata majibu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?
1. Kufanya mapenzi ili kuonyesha upendo kwa mpendwa wako
2. Kufanya mapenzi ili uzae (kupata watoto)
3. Kufanya mapenzi ili kutimiza wajibu
4. Kufanya mapenzi ili kutimiza matamanio ya kimwili
5. Kufanya mapenzi ili kumlinda mpendwa wako
6. Kufanya mapenzi ili kujipatia kipato
7. Kufanya mapenzi kwa starehe tu
8. Kufanya mapenzi ili kutimiza matakwa ya mpendwa wako
9. Kufanya mapenzi kama zawadi kwa umpendae
10. Kufanya mapenzi kwa sababu za kiafya
Je, wewe uko wapi?
Heshima kwenu
Hizo zote zenye RED zinalenga pahala pamoja tu...UPENDO NDANI YA NDOA!...Na ndiyo shabaha kuu!(Na hii inaapply only and only if tunaongelea NDOA!)
 
K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Zote ni sababu sahihi kutegemeana na mazingira, malengo na unayefanya naye kwa wakati huo....!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,537
Likes
14,893
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,537 14,893 280
Ili nipate watoto na kutimiza matamanio ya kimwili nyingine ni maelezo tu!!!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?
1. Kufanya mapenzi ili kuonyesha upendo kwa mpendwa wako
2. Kufanya mapenzi ili uzae (kupata watoto)
3. Kufanya mapenzi ili kutimiza wajibu
4. Kufanya mapenzi ili kutimiza matamanio ya kimwili
5. Kufanya mapenzi ili kumlinda mpendwa wako
6. Kufanya mapenzi ili kujipatia kipato
7. Kufanya mapenzi kwa starehe tu
8. Kufanya mapenzi ili kutimiza matakwa ya mpendwa wako
9. Kufanya mapenzi kama zawadi kwa umpendae
10. Kufanya mapenzi kwa sababu za kiafya
Je, wewe uko wapi?
Heshima kwenu

None of the above!!!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
wanaofanya mapenzi wote wako kwenye ndoa?
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Hizo zote zenye RED zinalenga pahala pamoja tu...UPENDO NDANI YA NDOA!...Na ndiyo shabaha kuu!(Na hii inaapply only and only if tunaongelea NDOA!)
PJ;

Noted with thanks ....

na niogezeee tu!!

Mungu anaweza kuelezwa kama mjumuisho wa unit MBILI; Uumbaji(creator) na Vyote vilivyoumbwa(creation).. strictly TWO UNITS UNITING TO FORM ONE! = LOVE

Mchezo wa ndoa kamili uko hivi:

Mme acheze nafasi Uumbaji (creator) na Mke acheze nafasi ya Vilivyoumbwa (Uumbwaji-creation)... that makes two uniting to form one unit ... Love = GOD EXPRESSION!!

Strictly for God expression... and remeber it is (mke one unit) mme (one unity) ...milele!! One unity means mme na mmke mmoja doing the act ... milele..hakuna nje ya hapo...! Beacause things doest work that way!! The truth is s we have only one Creator and only one creation!!!!

If you choose to do it outside marriage that is not the purspose of the ACT!!
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?
1. Kufanya mapenzi ili kuonyesha upendo kwa mpendwa wako
2. Kufanya mapenzi ili uzae (kupata watoto)
3. Kufanya mapenzi ili kutimiza wajibu
4. Kufanya mapenzi ili kutimiza matamanio ya kimwili
5. Kufanya mapenzi ili kumlinda mpendwa wako
6. Kufanya mapenzi ili kujipatia kipato
7. Kufanya mapenzi kwa starehe tu
8. Kufanya mapenzi ili kutimiza matakwa ya mpendwa wako
9. Kufanya mapenzi kama zawadi kwa umpendae
10. Kufanya mapenzi kwa sababu za kiafya
Je, wewe uko wapi?
Heshima kwenu
Namba 2 na 7
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mabel wewe ni umri gani mana under 18 hawatakiwi humu, hivyo tusije shtakiwa na jf..
ila kam wewe ni above basi comments za PJ na Azimio Jipya .. zinajitosheleza
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Ipi ni sababu sahihi ya kufanya mapenzi (tendo la ndoa)?
1. Kufanya mapenzi ili kuonyesha upendo kwa mpendwa wako
2. Kufanya mapenzi ili uzae (kupata watoto)
3. Kufanya mapenzi ili kutimiza wajibu
4. Kufanya mapenzi ili kutimiza matamanio ya kimwili
5. Kufanya mapenzi ili kumlinda mpendwa wako
6. Kufanya mapenzi ili kujipatia kipato
7. Kufanya mapenzi kwa starehe tu
8. Kufanya mapenzi ili kutimiza matakwa ya mpendwa wako
9. Kufanya mapenzi kama zawadi kwa umpendae
10. Kufanya mapenzi kwa sababu za kiafya
Je, wewe uko wapi?
Heshima kwenu
11. kufanya mapenzi kama sehemu ya maisha yako baada ya kufikia puberty (kubalee)
viungo vya mwili vinakazi tofautifofauti, zote ni muhimu, hatujiulizi wakati wa kutumia viungo vya mwili, it is natural
 
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
121
Likes
2
Points
0
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
121 2 0
Hizo zote zina apply kama precondition moja is true ( uwe kwenye ndoa).
Logically. If upo kwenye ndoa then mapenzi ni yako na unaweza ukafanya kwa lengo lolote utakalo na huyo mkeo au mumeo.
other wise: yaliyo tajwa hapo juu hayakuhusu.:doh:
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882