Ipi ni 'Logical' kuwaita kwa pamoja Mawaziri Wakuu Wastaafu uwasikilize au uwatembelee tu Mmoja Mmoja 'Makwao' kwa Kuwashtukiza?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
43,997
2,000
Halafu ilikuwaje Lowassa alitembelewa Yeye kwa muda mrefu ila kwa waliofuata ( hasa wa Jana ) wametembelewa tu kwa muda mfupi mfupi na kama vile tulikuwa tunatimiza Wajibu tu?

Endeleeni na Unafiki wenu yaani Wazee wenye Hekima na wanaijua vyema nchi hii tokea Uhuru na msiowapenda mnawatembelea kwa haraka haraka kutimiza Wajibu na Kuondoa lawama ila wale Walioiharibu nchi hii kwa Ufisadi na Kuzitumia Rasilimali za nchi Kujitajirisha mnawatembelea wao kama wao tena na mnakaa nao muda mrefu na Matabasamu ya 'Madili' yakiwatawala tu.
 

navajo

JF-Expert Member
Jan 26, 2015
503
500
Hakuna hata mmoja alitoa ushauri kwa Magu kuhusu nani wa kumtembelea na kwa wakati gani? Kitu ambacho mnatakiwa kufahamu mungu akimjalia tunaweza kuwa nae mpaka 2030.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,521
2,000
Busara ni kumtembelea mmoja mmoja tena Nyumbani kwake sio kuwaita Ikulu, hapo unapata utulivu lakin pia unapata mawazo yake ya nje ya Camera za media

Mkapa alipoitwa Ikulu akashauri tuache kusema Serikali ya JPM tuseme serikali ya Ccm akikumbusha kuacha ku personalize issue za kiserikali sijui Mama samia sijui Magufuli katuletea billion sita za ujenzi wa hospital, itoshe kusema Serikali ime…

Ilimpunguzia ushawishi Hayati Benja kwa wale wasiopenda kukosolewa hadharan
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
5,356
2,000
Kikao one by one Tena makazi yao wastaafu Ni Bora zaidi kuwapa Uhuru kufunguka, la muda na taarifa ugeni laweza kuwa hoja waandaaji.
 

Tardy

JF-Expert Member
Oct 31, 2021
815
1,000
Alikwenda kuwajulia hali/afya.
Sasa itakuwaje uwaite ili uwajulie afya.
Wastaafu wakitaka kumjulia Rais watamuona Ikulu
 

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
4,868
2,000
Halafu ilikuwaje Lowassa alitembelewa Yeye kwa muda mrefu ila kwa waliofuata ( hasa wa Jana ) wametembelewa tu kwa muda mfupi mfupi na kama vile tulikuwa tunatimiza Wajibu tu?

Endeleeni na Unafiki wenu yaani Wazee wenye Hekima na wanaijua vyema nchi hii tokea Uhuru na msiowapenda mnawatembelea kwa haraka haraka kutimiza Wajibu na Kuondoa lawama ila wale Walioiharibu nchi hii kwa Ufisadi na Kuzitumia Rasilimali za nchi Kujitajirisha mnawatembelea wao kama wao tena na mnakaa nao muda mrefu na Matabasamu ya 'Madili' yakiwatawala tu.
We unajuaje kuwa walistukizwa?au wewe unajuaje madhumuni ya ziara hiyo?

Sent from my SM-N960F using JamiiForums mobile app
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,878
2,000
Kuwatembelea mmoja mmoja makwao wakasikilizwa inapendeza zaidi, kama watakuwepo wenye mambo yao private yatakayohitaji privacy watakuwa huru zaidi kuongea na Rais.
 

Paul Alex

JF-Expert Member
Jul 14, 2012
4,166
2,000
Eeeeh! Huu sasa ni umbea, sijui husda? Au uchawi kabisa...
Mambo ya hovyo kabisa unageuza mjadala?
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,667
2,000
Ukiwaita wanaweza kujiandaa wakakudondoshea mabomu ambayo unaweza ukashindwa kuyamudu.

Ila ukitembelea mmoja mmoja tena kwa kushtukiza unajua inawafanya wachukulie Personal zaidi Mkuu? Na watabaki wanakushukuru kwa kuwakumbuka..
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
2,276
2,000
Halafu ilikuwaje Lowassa alitembelewa Yeye kwa muda mrefu ila kwa waliofuata ( hasa wa Jana ) wametembelewa tu kwa muda mfupi mfupi na kama vile tulikuwa tunatimiza Wajibu tu?

Endeleeni na Unafiki wenu yaani Wazee wenye Hekima na wanaijua vyema nchi hii tokea Uhuru na msiowapenda mnawatembelea kwa haraka haraka kutimiza Wajibu na Kuondoa lawama ila wale Walioiharibu nchi hii kwa Ufisadi na Kuzitumia Rasilimali za nchi Kujitajirisha mnawatembelea wao kama wao tena na mnakaa nao muda mrefu na Matabasamu ya 'Madili' yakiwatawala tu.
Lowasa sio Waziri Mkuu mstaafu. Yeye alitimuliwa na bunge kwa kushindwa kuisimamia serikali zama za bunge hasa la Sita. Huku kuna Seleli hapa kuna Slaa pembeni yupo Zitto Kabwe kisheti anasimama Mwakyembe dimba la chini yupo Stela Manyanya.
 

Babu Ochu

JF-Expert Member
May 30, 2021
372
1,000
Hivi washauri wa Mtemi Hangaya ni akina nani ukimuacha waziri Mohammed Mchengerwa?
Hakuna rais aliyetangulia aliyefanya vituko hivi?
 

Livejr

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,917
2,000
Halafu ilikuwaje Lowassa alitembelewa Yeye kwa muda mrefu ila kwa waliofuata ( hasa wa Jana ) wametembelewa tu kwa muda mfupi mfupi na kama vile tulikuwa tunatimiza Wajibu tu?

Endeleeni na Unafiki wenu yaani Wazee wenye Hekima na wanaijua vyema nchi hii tokea Uhuru na msiowapenda mnawatembelea kwa haraka haraka kutimiza Wajibu na Kuondoa lawama ila wale Walioiharibu nchi hii kwa Ufisadi na Kuzitumia Rasilimali za nchi Kujitajirisha mnawatembelea wao kama wao tena na mnakaa nao muda mrefu na Matabasamu ya 'Madili' yakiwatawala tu.
Umejuaje kama wameshtukizwa?
Ni heshima sana mdogo kumtembelea mtu mzima kuliko mtu mzima akutembelee. Sawa na wewe kumtembelea baba yako!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom