Ipi ina market na shavu,programming na networking?!!


MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Naomba kujuzwa katika hili ndugu zangu ma great thinker,Nikaze wapi kati ya programming (kuchapa code) na Networking ili baadaye nifaidi maisha!!
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Jisome mwenyewe kwanza..unapenda nini kati ya Programming na Networking, halafu pia life style yako ya mbele unataka ije kuwaje,,enjoying life begins with love siku zote...tutakuambia fanya programming hapa kumbe wewe kwa wk unashika pc yako mara 3 tu...au tukakuambia networking kumbe mwenzetu unataka maisha ya kwenye dawati ofisini!
NOTE: kazi zote mbili zina cash fresh...t just depends on your competence, the competence that grows better with the love to your proffesion!
 
H

hubiri b

Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
H

hubiri b

Member
Joined Sep 15, 2011
18 0 0
Mkuu angalia ni wapi una interest zaidi, ila ukiangalia kupata cash zaidi utakua unakosea
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
hizo professional zote zinalipa!! inategema level utakayokuwa nayo!! but programming yataka moyo....ni kazi inayotka concentration muda wote hata wife unaweza msahau kisa coding......
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,775
Likes
180
Points
160
Age
35
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,775 180 160
Daah programming mkuu issue maana macode yanatakiwa yawe kichwani muda wote mimi nilikimbia hayo macode nikakimbilia kwenye networking sometimes huwa nazikimbia kazi za hela kwa jinsi zilivyo nyingi maana router ikigoma kidogo tu nitatafutwa
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
PROGRAMMING inahitaji mapenzi ya dhati kweli!
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,298
Likes
798
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,298 798 280
Nenda networking programming bongo sidhani kama market ipo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,861
Members 462,337
Posts 28,493,144