Ipi ilikuwa idea kali kuhusu ujumbe wa UKIMWI kati ya hizi?

Kanungila Karim

Verified Member
Apr 29, 2016
17,216
2,000
Nipe 3 bora zako....
1. OCG- Kazeze
2. Mangwea- a,k,a Mimi
3. Prof Jay - Msinitenge
4. Solothang – Sukari ina PiliPili
5. Mwana Fa – alikufa kwa ngoma
6. Solid Ground Family – Mechi Kali
7. Uswahilini Matola – Kosa la Marehemu
8. Wagosi wa kaya - Titamtambuaje
9. Afande Sele – Kama Ntapata ukimwi
10. Joslin – Mshkaji Mmoja
11. Feruzi – Starehe
12. GK – Sister Sister
13. Ishi Stars - Usione soo
14. Kigwema – Sitomsahamu
 

Kelevra

JF-Expert Member
Nov 23, 2018
945
1,000
A.k.A Mimi:Ngwair ft TID
Kuna watu nasikia hawanzimii,kama huyu mama terry sijui hanifagilii/
Kila Siku ananiua kwenye TV,magazeti radio anadhani sikikii/
Nachoshukuru wabongo wengi hawasikii.....
NB:A.K.A Mimi ni Album bora ya mwaka husika 2005/6
Alikufa ngoma: FA

Msinitenge :prof Jay ft Q Chief

Sub;
Starehe:Ferooz ft Prof Jay
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom