Ipi coz nzuri kati ya business adminstration na logistics and transport management?

G

Guy Isaac

Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
48
Points
95
G

Guy Isaac

Member
Joined Aug 10, 2019
48 95
Naomba kusaidiwa mada tajwa hpo juu, ushauri wako +wangu binafsi naiman nitachkua maamuz mazur yatakayonisaidia mbele ya safar yngu, nimechaguliwa hzo coz kwnye vyuo tofaut and now niko dilemma niconfirm chuo kipi chenye kozi bora na siyo bora chuo,
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,029
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,029 2,000
Kama nyumbani mna biashara tayari ama wewe umeshafungua kampuni yako nashauri usome uongozi wa biashara ila kama nyumbani chambi chambi zinapiga chenga basi nakushauri baharia usome coz Logistic na usafirishaji kwa kuwa kama una passion ya masters basi utasoma MBA. Asante!
 
G

Guy Isaac

Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
48
Points
95
G

Guy Isaac

Member
Joined Aug 10, 2019
48 95
Kama nyumbani mna biashara tayari ama wewe umeshafungua kampuni yako nashauri usome uongozi wa biashara ila kama nyumbani chambi chambi zinapiga chenga basi nakushauri baharia usome coz Logistic na usafirishaji kwa kuwa kama una passion ya masters basi utasoma MBA. Asante!
Ahsante kwa uxhauri wko mkuu, arleady noted
 
R

Ramsey shabani

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
18
Points
45
R

Ramsey shabani

Member
Joined Sep 5, 2019
18 45
Kama nyumbani mna biashara tayari ama wewe umeshafungua kampuni yako nashauri usome uongozi wa biashara ila kama nyumbani chambi chambi zinapiga chenga basi nakushauri baharia usome coz Logistic na usafirishaji kwa kuwa kama una passion ya masters basi utasoma MBA. Asante!
Naomba kusaidiwa mada tajwa hpo juu, ushauri wako +wangu binafsi naiman nitachkua maamuz mazur yatakayonisaidia mbele ya safar yngu, nimechaguliwa hzo coz kwnye vyuo tofaut and now niko dilemma niconfirm chuo kipi chenye kozi bora na siyo bora chuo,
Oya dingiii umechaguliwa wap aisee jombaaa ni NIT ama nn vibro degree ama nn
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,781
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,781 2,000
Nasikia unaweza fanya kazi bandarin ukisomea hyo coz
Ni kweli Unaweza Fanya kazi kwenye LOGISTICS COMP,TPA,TASAC, CLEARING & FORWARDING COMP ila tu Kazi zenyewe ndiyo dah Muombe tu MUNGU sana na uje kuwa Mvumilivu.
 

Forum statistics

Threads 1,334,602
Members 512,059
Posts 32,481,182
Top