Ipe neno hii picha Diamond na Kiba walipokuta jana kwa ajili ya futari


MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,530
Likes
11,456
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,530 11,456 280
CmTI9E0XgAA6V6I.jpg
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,136
Likes
4,283
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,136 4,283 280
Wewe unashangaa hilo, mimi nilikuwa na rafiki yangu mmoja wa viongozi wanne wa juu wa Vodacom, lakini hakuwahi kuwa na namba kampuni yake , yeye muda wote alikuwa anatumia namba ya Tigo.
 
kudra hamidu

kudra hamidu

Senior Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
152
Likes
103
Points
45
kudra hamidu

kudra hamidu

Senior Member
Joined Jul 1, 2012
152 103 45
hii ndo jf
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,530
Likes
11,456
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,530 11,456 280
Wewe unashangaa hilo, mimi nilikuwa na rafiki yangu mmoja wa viongozi wanne wa juu wa Vodacom, lakini hakuwahi kuwa na namba kampuni yake , yeye muda wote alikuwa anatumia namba ya Tigo.
hata Bakhresa nimemuona kama mara mbili hivi anakunywa maji ya Kilimanjaro,kwa kweli ilinishangaza sana
 
ikhatibu

ikhatibu

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
1,950
Likes
1,524
Points
280
ikhatibu

ikhatibu

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
1,950 1,524 280
 
ikhatibu

ikhatibu

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
1,950
Likes
1,524
Points
280
ikhatibu

ikhatibu

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
1,950 1,524 280
Wewe unashangaa hilo, mimi nilikuwa na rafiki yangu mmoja wa viongozi wanne wa juu wa Vodacom, lakini hakuwahi kuwa na namba kampuni yake , yeye muda wote alikuwa anatumia namba ya Tigo.
Huyo alikuwa nayo . Labda alitaka isijulikane kwa wengine.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,441
Likes
2,810
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,441 2,810 280
Ha ha ha hii kali sijui nini kilitokea
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,301
Likes
1,201
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,301 1,201 280
Mimi mwenyewe nafuga kuku lakini nikiwa na hamu ya kitoweo cha kuku huwa naenda kununua sokoni!.
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,136
Likes
4,283
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,136 4,283 280
Ronaldiho aliwahi kusitishiwa mkataba wake na kukatwa kitita cha fedha na Klabu ya Grêmio ya Brazil, baada ya kuweka chupa ya soda ya pespi mezani wake, wakati Klabu yake inadhaminiwa na Coca Cola
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,357
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,357 280
Mim nakurudisha hadi getini nakuvalisha upya
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
MTANDAO unaokupa zaidi
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,530
Likes
11,456
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,530 11,456 280
Ronaldiho aliwahi kusitishiwa mkataba wake na kukatwa kitita cha fedha na Klabu ya Grêmio ya Brazil, baada ya kuweka chupa ya soda ya pespi mezani wake, wakati Klabu yake inadhaminiwa na Coca Cola
kuna watu hawana utani
 

Forum statistics

Threads 1,236,647
Members 475,218
Posts 29,265,416