Ipe maneno hii picha (JK na familia ya jaji Lubuva) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha (JK na familia ya jaji Lubuva)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 6, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    Ipe maneno hii picha (JK na familia ya jaji Lubuva)
    k5.jpg
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    mpiga picha: heshimiwa angalia kamera
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mtakatifu naona picha ya mzee hapo anayestahili astaafu ila bado anapewa majukumu mazito kama ya Tume ya Uchaguzi
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    mkwerre acha kuangalia mke wa mzee wa watu.....unatamani vitoto vya 9yrs mpaka mama mtu mzima kama huyo?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    kweli kijana..hata mimi nilishtuka baada ya kuona picha ya huyu mzee..sijui umri wa kustaafu ni miaka mingapi
     
  6. I

    Idofi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli hakuna vijana wanoweza hiyo kazi? Hako kazee katweza mikiki mikiki ya uchaguzi wa vyama vingi? Kweli kama kubebana sasa too much
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,435
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona picha haina caption? hao ni kina nani?
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Alishastaafu akiwa jaji wa Mahakama
    bado atakaa hapo miaka miwili mitatu astaafu kama mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi
    Kote huko anapata mafao tuu
    Kwa nini asingemuacha mzee kama huyo akae nyumbani alee wajukuu zake na kuwapa wenye nguvu na wanaoweza kuhimili mikiki mikiki ya uchaguzi
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti Mpya wa Tume ya Uchaguzi na JK na Familia ya huyo mwenyekiti ina maana hapo ni mke na mtoto wa mwenyekiti
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,435
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu, ukiweza tupe na majina ya mke na mtoto ili habari picha ikamilike :A S 465:
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio namna ya ufanyaji kazi wa CCM. Sasa huyu babu anapewa majukumu ya kula mpk kifo kitakampomtenganisha na dunia
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    ya nini wewe?
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata mimi nimeshangaa
    majina ya mke na mtot wake hayana faida kwetu sisi tunamuangalia huyo babu aliyeteuliwa
    Mtu kashakuwa Jaji wa Mahakama ya Rufaa kastaafu then kapelekwa tume ya maadili kaacha huko na sasa Mwenyekiti wa Tume ya taifa ya Uchaguzi
    Kichekesho kitupu hapo
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nimekupa nafasi ya kujiweka sawa kwa sababu nyumba ya serikali uliyonunua oystabey chadema wakiingia madarakani lazima watakunyanganya,
    jenga yako.
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kikwete kweli hii dhambi hutaikwepa! Yaani unampunguzia umri wakuishi huyu mzee katika mikikimikiki hii ya siasa za maji taka? Nakaombea kwa God hiki kizee ili akutane na uchaguzi wa mwaka 2015.
     
  16. B

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 896
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Sasa jamani huyu mzee mbona hivi? yaani ukimuangalia hapo alipo anaonyesha wazi kuwa kazi aliyopewa anaiyogopa, si ndio wanaondoka na presha hawa, jamani babu wa LOLIONDO angerudi tena.:eyebrows:
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    JK Ana tege la soka akipiga wingi atakuwa anaingiza cross za ukweli
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    kuna yule wa ccm alikufa juzi juzi kwa presha
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    jk anammezea mate mama lubuva..
     
  20. p

    pat john JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijeba choka mbaya na nafasi nyeti kitaifa
     
Loading...