invisible too much tena jf | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

invisible too much tena jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Aug 13, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu Iringa Today 08:14 PM
    #70 [​IMG] [​IMG] Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 4th July 2011
    Posts : 40
    Rep Power : 0


    [h=2][​IMG] Re: Muslim universities[/h]
    [​IMG] By director1 [​IMG]
    wakuu naomba kujua kama hizi muslim universities wana maprofessor waislam au wanategemea wa kikristo??na kama wapo naomba sifa zao



    Hawana maprofessor wakristu kwa sababu ya ubaguzi wao. Na hawana maprofessor waislamu kwa sababu waislamu hawajasoma sana. Na waislamu maprofessor hawapendi kufundisha huko kwa sababu wengi siyo siasa kali, maana kwenye hizo universities mafunzo ni ya siasa kali. ​
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    mnalo hilo limewakaba! looools
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,684
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread? mods tunaomba muipeleke kwenye trash inajaza server bure bila sababu ya msingi
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    ungeweza ku-report tu badala ya kuanzisha post mpya. sasa kwa ambaye hajasoma ile thread kule anakosa mtiririko.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    tatal sijaelewa.. pengine ni udini nimepta kumtizama AfroD maybe nitagumiana nae humu
     
Loading...