Interview

KIFALU

Member
Mar 13, 2014
99
195
Wana jamvi jf kwa wale wote walio wahi fanya usaili utumishi kwa assistant accountant maswar plz ya written
 

ldd

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
790
250
Hukusomea iyo fani nn?, ww unauliza maswali umeambiwa unaenda interview ya u doctor .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom