Internet searches for Tanzania increase by 65 TIMES after Russian govt announces flights will soon begin

Drone Camera

JF-Expert Member
Jul 25, 2017
13,903
2,000
Ha ha ha ha...kwahiyo unanioan falaaa...kwakuwa nimeweka hapa hili jambo....nimeona kuna wachangiaji wachache nikaona ujumbe wangu utafika.....hata hivyo ni chama tawala, si milikuwa hamtaki watalii wasifike kwakuwa kuna Corona?
Hehe hiyo fala umejiona mwenyewe. Mi sijakuwaza hivyo hata.
Halafu hilo kundi unaloniweka mi sipo huko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom