Intelijensia yetu makengeza na kukamatwa kwa dege SA

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
2,870
2,000
Utweza kuwadanganya kina BASHITE tu,
uKWELI ni kwamba Tanzania ipo chini ya kiongozi hovyo kuwahi kuwepo. mnadanya watu kila siku na SABABU ZA KI INTELIJENSIA mkidhani hatujui
mnaintelijensia ya kuwakamata kina mdee tu nyie
1] inelijensia ilikuwa wapi kushindwa kujua kuwa watu wangeandamana ?
MNtia aibu washamba wa kanda ya ziwa
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
38,571
2,000
Kwa kweli ni Aibu ... wameshindwa hata kudukua na kujua kuwa kuna weza kutokea shinikizo la kukamatwa kwa ndege hivyo wabadilishe route
 

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,765
2,000
Kwa kweli ni Aibu ... wameshindwa hata kudukua na kujua kuwa kuna weza kutokea shinikizo la kukamatwa kwa ndege hivyo wabadilishe route
Hiyo ilikuwa ni ngumu sana Dada
Ni kama vile umeshtukizwa tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom