Intelijensia kweli inasaidia

fisi 2

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
2,198
2,000
IMG-20170618-WA0001.jpg
Hongera jeshi letu sasa tupo salama na tunalindwa hasa. Big up jeshi letu.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
50,637
2,000
Intelligence za Kova zilikuwa kwa ajili ya kuonana Chadema na kuuminya upinzani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom