Instagram hii, tabu tupu

Salamander

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
28,537
15,741
63964a801dda9309a944a652fcca1cfc
 
Ni shidaah, kwa mtindo huu tukisema mtoto siyo riziki atalalama?!!!
 
Bikini za wanaume zipo saana tu jamani msiwe washamba.... Sema kwa sababu tumezoea kuvua wadada ndo mnashangaa...
 
Bikini za wanaume zipo saana tu jamani msiwe washamba.... Sema kwa sababu tumezoea kuvua wadada ndo mnashangaa...

Hizo hata zikiwepo mi sivai, we kile kimkanda kinaingia katikati kabisa si mambo ya ufirauni hayo.
 
Back
Top Bottom