Inspector Haroun aonekana ofisi ya RC Makonda haijajulikana ana malalamiko gani!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,074
2,000
Haijajulikana hasa kilichompeleka kama ni hili zoezi linaloendelea la kuwasaka baba halali au ana biashara zake nyingine. Niishie hapo!
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Feb 3, 2015
2,327
2,000
Ingependeza zaidi kama Makonda angeonyesha mfano wa jinsi anavyotunza watoto wake. Mnyama asie na mkia kama ng'ombe haiwezekani hahoji kwa nini ng'ombe mzembe anani'ng'niza mkia!!
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
26,668
2,000
Ingependeza zaidi kama Makonda angeonyesha mfano wa jinsi anavyotunza watoto wake. Mnyama asie na mkia kama ng'ombe haiwezekani hahoji kwa nini ng'ombe mzembe anani'ng'niza mkia!!
Naona umeamua umtukane prince hadharani.... tehteehhh
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,026
2,000
Ingependeza zaidi kama Makonda angeonyesha mfano wa jinsi anavyotunza watoto wake. Mnyama asie na mkia kama ng'ombe haiwezekani hahoji kwa nini ng'ombe mzembe anani'ng'niza mkia!!
Lengo LA muvi tayari tusubirie action, Mzee wa white wamemsaka kweli uzuri anajua michezo ya mabushmen stone age maprimitive waliokuja town na gari za ng'ombe,ndo maana ukaa kimya ili asiingie 18 zao ye born town.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom