Inside infor. Matokeo ya REDIT mpaka sasa JK Kutoka 80.28% hadi 47.60%


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Inside infor. matokeo ya REDIT mpaka sasa JK na serikali yake Kutoka 80.28% hadi 47.60% mchakato huu bado una endelea sehemu mbali mbali nchini , sehemu kubwa wana tumia simu kuwaambia wahusika kukusanya maooni mikoani watu wengi wanaoulizwa ni makada wa chama husika,na mambo mengine yata malizikia mezani. wananchi wengi wamekata tamaa na ,wanaona hii ni siasa tu,

serikali ya kikwete hina hali ngumu sana wanakiri wanao kusanya maoni ya watu. kwaza ni tuhuma zinazo kabili viongozi wa awamu ya nne na ya tatu.

nitaendelea kuwahabarisha inavyo kwenda mchakato mzima wa kukusanya maoni.

asanteni
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,865
Likes
2,100
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,865 2,100 280
Umezipta wapi hizi data? Una uhakika nazo? isije ikawa unatuletea udaku.
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Inside infor. matokeo ya REDIT mpaka sasa JK na serikali yake Kutoka 80.28% hadi 47.60% mchakato huu bado una endelea sehemu mbali mbali nchini , sehemu kubwa wana tumia simu kuwaambia wahusika kukusanya maooni mikoani watu wengi wanaoulizwa ni makada wa chama husika,na mambo mengine yata malizikia mezani. wananchi wengi wamekata tamaa na ,wanaona hii ni siasa tu,

serikali ya kikwete hina hali ngumu sana wanakiri wanao kusanya maoni ya watu. kwaza ni tuhuma zinazo kabili viongozi wa awamu ya nne na ya tatu.

nitaendelea kuwahabarisha inavyo kwenda mchakato mzima wa kukusanya maoni.

asanteni
Suala hapo je watachapisha hayo maoni ama watayafabricate? Usisahau kuwa hatujasahau kuwa hao Redet ni kina nani?
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Inside infor. matokeo ya REDIT mpaka sasa JK na serikali yake Kutoka 80.28% hadi 47.60% mchakato huu bado una endelea sehemu mbali mbali nchini , sehemu kubwa wana tumia simu kuwaambia wahusika kukusanya maooni mikoani watu wengi wanaoulizwa ni makada wa chama husika,na mambo mengine yata malizikia mezani. wananchi wengi wamekata tamaa na ,wanaona hii ni siasa tu,

serikali ya kikwete hina hali ngumu sana wanakiri wanao kusanya maoni ya watu. kwaza ni tuhuma zinazo kabili viongozi wa awamu ya nne na ya tatu.

nitaendelea kuwahabarisha inavyo kwenda mchakato mzima wa kukusanya maoni.

asanteni
Kama haya matokeo ni kweli, nadhani hata hiyo 47.60% watakuwa wamempendelea, huyu Kikwete mimi ningempa 20% katika utendaji wake. What a waste President.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,329
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,329 280
Kama haya matokeo ni kweli, nadhani hata hiyo 47.60% watakuwa wamempendelea, huyu Kikwete mimi ningempa 20% katika utendaji wake. What a waste President.
Mazee hata hiyo 20% yaani utakuwa umempendelea mno. Mimi nampa 3.5%...kila siku yeye yuko kiwanja...ebo!!! Kazi anafanya saa ngapi huyu? Kazi kuvizia sale Nordstrom na Marcus Niemman...
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
mimi ningempa 1% ya wanazi wa ccm la sivyo ni zero
 
H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Umezipta wapi hizi data? Una uhakika nazo? isije ikawa unatuletea udaku.
wewe subiri tupo kwenye mchakato, tumeyachoka kazi kubwa inafanyika ofisini yaani mezani watu wachache wanakusanya maoni,hii ni serikali wewe ujui utakacho ambia unalazimishwa kuamini.



asante
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Mazee hata hiyo 20% yaani utakuwa umempendelea mno. Mimi nampa 3.5%...kila siku yeye yuko kiwanja...ebo!!! Kazi anafanya saa ngapi huyu? Kazi kuvizia sale Nordstrom na Marcus Niemman...
hahahahaha unajua jamaaa ni bonge la brothaman na nina uhakika anaweza kuwa na Discount Cards za baadhi ya Stores. Unaweza kukuta hadi ana Grillz anazivaaga akiwa Ikulu na Masela wake.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,329
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,329 280
Kama sijakosea (niko radhi kusahihishwa) huyu jamaa (JK) aliahidi kuleta ajira milioni moja ktk moja ya ahadi zake lukuki. Mpaka sasa wamesha-create ajira ngapi na mwelekeo (trajectory) unaelekea wapi, juu, chini, au hakuna movement?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,133
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,133 280
80.28% hadi 47.60%
Tunasubiri kwa hamu upishi wa takwimu rasmi kutoka kwa Mukandara, maana kwa upishi hajambo, km si prof vile!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Kama sijakosea (niko radhi kusahihishwa) huyu jamaa (JK) aliahidi kuleta ajira milioni moja ktk moja ya ahadi zake lukuki. Mpaka sasa wamesha-create ajira ngapi na mwelekeo (trajectory) unaelekea wapi, juu, chini, au hakuna movement?
...hivi na nyie mlimwamini kabisa? US na Economy powerhouse waliyonayo and big population 10 times ya Tanzania hawawezi kutengeneza hizo kazi milion kwa mwaka...nimeanza kuamini wabongo wengi ni delusional tuu sio JK peke yake kama mlimwamini kwa hilo
 
H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
hamatokeo nilisema kwa wakati ule yalikuwa haya na yakazidi kushuka tu .
 
H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
hayatokeo nilisema kwa wakati ule yalikuwa haya na yakazidi kushuka tu .
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Hasara, kazi nzuri...
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,276
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,276 1,368 280
Mukandara siku hizi VC nadhani kaawachia vijana pale political science. Tatizo ni kuwa Vasco do Gama atakosa usingizi na takwimuj hizo? swali alipata kupewa orientation na jobspecification ya urais. Maana hajui what to do. Talalila kibao! mara nitwasemea kwa wanachi aaaaa Rais unathubutu kusema hayo. Je anawaogopa? anawalinda? hajui majukumu yake? labda yote. Lakini je takwimu hizo wanajiji wanzijua? Maana huko ndiko wanakookota kura asilimia 80%. Hata 2010 ni mbali ilitakiwa KAMA ANA KASHFA BASI KATIBA IRUHUHU IMPEACHMENT Tusisubiri mwakalujeshi maana ndiyo umpeachment za kiafrica miaka ya 60-80. sasa ni demokrasia kama hafai tumwambiye bwana huafai.
 

Forum statistics

Threads 1,237,036
Members 475,401
Posts 29,276,163