Ingia kwenye historia ya Tanzania: Ina maana gani?

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,727
2,000
Wana jf mnieleweshe kidogo kwenye hii kauli mbiu ya miaka 53 ya uhuru ; ambayo ni ingia katika historia kwa kuipigia kura katiba pendekezwa je wanao ingia kwenye historia ni wale wa kura ya ndio au hapana? ufafanuzi mwenyekujua .
 

Sukula

JF-Expert Member
Jun 16, 2012
1,199
1,225
Yaan ht mm nilikuwa najiuliza sn hilo swali maana kuna wengine hapa tunaplan kupigia kura ya hapana.
 

samaki2011

JF-Expert Member
Dec 17, 2013
1,776
0
hapana, na akili zangu timamu kamwe sitapiga kura ya ndio kwa katiba aliyoiandaa chenge na wezi wa ccm
 

Abunuas

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
8,726
1,500
Wana jf mnieleweshe kidogo kwenye hii kauli mbiu ya miaka 53 ya uhuru ; ambayo ni ingia katika historia kwa kuipigia kura katiba pendekezwa je wanao ingia kwenye historia ni wale wa kura ya ndio au hapana? ufafanuzi mwenyekujua .
wote. watakaopiga kura ya hapana na ndiyo.
mfano halisi ni mimi mwenyewe hapa. nitaingia kwenye historia kwa kupiga kura ya HAPANA.
 

laiza

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
1,065
1,195
mgumu wanaoingia ni wote watakaopiga kura.nenda na kura yako ya hapana kapige tutakuingiza kwenye historia kama mmoja wa watu ambao hawakuisoma na kuielewa katiba pendekezwa bali wamefuata mkumbo wa waliosusa.
Wana jf mnieleweshe kidogo kwenye hii kauli mbiu ya miaka 53 ya uhuru ; ambayo ni ingia katika historia kwa kuipigia kura katiba pendekezwa je wanao ingia kwenye historia ni wale wa kura ya ndio au hapana? ufafanuzi mwenyekujua .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom