Car4Sale Ingia hapa chagua Gari (Magari mazuri bei nzuri) wazee wa kulenga!

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
7,131
Points
2,000

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
7,131 2,000
Watanzania ndio maana hatuendelei, mtu anaenda japan kulinunua gari kwa milioni 3 analileta bongo analiuza milioni 10 mpaka 15...hii ni dhuluma kabisa..mleta mada kama na wewe uko hivyo acha..
 

kiletza

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
369
Points
500

kiletza

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
369 500
Hapa tatizo ni hiyo rangi ya mavazi ya Humphrey polepole....
Mashine imenyooka

Make: TOYOTA
Model: RAV 4
Fuel: PETROL
Transmition: AUTOMATIC
Colour: GREEN
Year: 1998
Engine Type: 3S
Cc: 1998
Seating Capacity: 5 SEATER

Description: 2 AIRBAGS, SUNROOF, FRONT SPOILER, RADIO, ALL NEW TYRES, WELL MAINTAINED AND CLEAN AS SEEN

Price: 13,000,000/=

***NEGOTIABLE***
0713515537


View attachment 1205451View attachment 1205452View attachment 1205453View attachment 1205454View attachment 1205455
 

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
9,437
Points
2,000

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
9,437 2,000
Kwa hiyo ulitaka kodi akulipie then akuuzie kwa mil 3.5 hapa wa kulaumiwa ni serikali ina kodi kubwa mno kwenye importation ya magari.
Watanzania ndio maana hatuendelei, mtu anaenda japan kulinunua gari kwa milioni 3 analileta bongo analiuza milioni 10 mpaka 15...hii ni dhuluma kabisa..mleta mada kama na wewe uko hivyo acha..
 

Forum statistics

Threads 1,355,540
Members 518,679
Posts 33,111,510
Top