Ingekuwa wewe ungefanya nini?


TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Mama Wawili bought a new handset and a new line.
She wanted to surprise her husband.

In the evening, the husband was in the sitting room watching TV while she was in the kitchen.
She called her husband from the kitchen "to surprise him".

The husband quickly picked up the phone, run to the bedroom without asking who was on the line (thinking that must be his girlfriend) he said:

“Darling kata nitakupigia baadae kidogo, hili lijinga liko jikoni saa hizi likisikia litaanza ile mikelele yake, nalilia timing nitalitoka sasa hivi"
He then hanged up.


Ungekuwa wewe ungefanya nini kwa huyu mwanaume???
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,377 280
Za mwizi arobaini. Ilikuwa ndiyo siku yake ya kujikamatisha kwa mke wake, ready handed!!! Jamani hizi simu za mkononi balaa tupu. Huyo mume hafai, mama mumeo kakuchoka huyo, hana mapenzi na wewe. Kama kweli unampenda mke au mume wako hakuna nyumba ndogo yoyote itakusawishi (both sides) hata wale wa hit and run hawatakuwepo. KIpimo cha mapenzi ni uaminifu katika ndoa au muhusiano yoyote yale ya kimapenzi, be it boy/girl friends. fiancee na ultimately ndoa. Thanks.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
namzukia na mwiko ... kama ntamkosa kichwa basi .... popote pale halali yangu
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
namzukia na mwiko ... kama ntamkosa kichwa basi .... popote pale halali yangu
Halafu ndugu yangu wewe comments zako!Yaani wewe kama sio mtoto wa kwanza kwenu basi utakuwa wa mwisho.
 
ChocolateColor

ChocolateColor

Member
Joined
Jul 18, 2008
Messages
71
Likes
1
Points
0
ChocolateColor

ChocolateColor

Member
Joined Jul 18, 2008
71 1 0
yaani naimaomari siyo mwiko, sufuria kabisa nammwagia mwaaaaa akaugulie huko!! kudadadekiiiiiiii
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
I wish uwe my wife coz 'i will teach you a lesson'.....!
Hmmm! utakuwa umechokoza ukooo mzima ... ila dont underestimate me .. u may learn a lesson too from then onwards ... nikikungangania sehemu moja na meno ... hakiayanani vile wananibandulia muhimbili
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
I wish niwe jirani yenu,mnasemaje?
mwambie Manda .. hata kama ni rijali vipi akipigwa kofi ya ghafla tena na mwiko atashinyaa mpaka apate sababu itakuwa too late ... alafu akinijia hizo kelele tu atakoma .. jirani usiwe tu na ugonjwa wa moyo maana utakufa kabla hujaokoa jahazi
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Hmmm! utakuwa umechokoza ukooo mzima ... ila dont underestimate me .. u may learn a lesson too from then onwards ... nikikungangania sehemu moja na meno ... hakiayanani vile wananibandulia muhimbili
Si nilisema?....nakwambia piga ua ile iyo mikoa ya kule.... sioi mke hata wanipe 'sheli' n 'meli'....!

Thanx u make me laugh....najua utam wa 'kung'atwa..it once happen to me'..USIJARIBU!!
 
L

Ledwin

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
227
Likes
1
Points
35
L

Ledwin

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
227 1 35
mama wawili bought a new handset and a new line.
She wanted to surprise her husband.


“darling kata nitakupigia baadae kidogo, hili lijinga liko jikoni saa hizi likisikia litaanza ile mikelele yake, nalilia timing nitalitoka sasa hivi"
he then hanged up.


ungekuwa wewe ungefanya nini kwa huyu mwanaume???

mhh jamani ,sasa hapa hamna upendo kwakweli,mimi ningemtextia ,ningemwambia tukutane sehemu fulani,maana wanaume hakawii kuruka.then hapo aniambie vizuri ujinga wangu nini haswaa,
 
L

Lione

Senior Member
Joined
Dec 1, 2007
Messages
115
Likes
5
Points
0
L

Lione

Senior Member
Joined Dec 1, 2007
115 5 0
mwambie Manda .. hata kama ni rijali vipi akipigwa kofi ya ghafla tena na mwiko atashinyaa mpaka apate sababu itakuwa too late ... alafu akinijia hizo kelele tu atakoma .. jirani usiwe tu na ugonjwa wa moyo maana utakufa kabla hujaokoa jahazi
Natamani niwe house boy wenu maana,hasira zako kwa manda mie ntakua kipozeo chako au vp?
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Natamani niwe house boy wenu maana,hasira zako kwa manda mie ntakua kipozeo chako au vp?
Kweli nimeaamini......adui yako mwombee njaa!!, au ndo mambo ya vita ya panzi.......!!
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Makubwa Ufisadi katika ndoa sasa EPA ya ndoa imegundulika inavuja. Ni kasheshe hilo hapo. BUT anaweza kujua ni utani na jamaa kama intelligent akajifanyiza mkewe ajue ni utani kwani hata na yeye alikuwa akitania. It can be the easiest but potentailly most dangerous situations and delicate and fragile too.
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841