Ingekuwa ni Lowassa ndio amejenga uwanja wa ndege wa kimataifa Monduli,CCM leo wangekuja na kauli gani?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,806
Likes
64,854
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,806 64,854 280
1.Wangekaa kimya kama walivyoamua kukaa kimya hivi sasa au wangemuita fisadi na mbinafsi?

2.Je,wasingetaka kuandamana nchi nzima?

3.Je,mtu kama Polepole au Nape leo hii angesema nini?

4.UVCCM wangekuwa kimya kama walivyoamua kuwa kimya leo hii?

5.Wasingedai kamati ya Bunge iundwe kuchunguza mradi huo pamoja na gharama zake?
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,751
Likes
2,322
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,751 2,322 280
Unanikumbusha wimbo wa Mwana Fa, "ingekuwa vipi". Nway, sidhani kma Lowassa nae ana akili mbovu. Tatizo Pombe
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,115
Likes
4,240
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,115 4,240 280
Wajingawajinga ndo washabiki wa ccm

Bila kufikiria wakiamrishwa tu povu zinawatoka mithili ya majuha

Wangekesha na kushindwa kutwa wakirusha kila aina ya uchafu....

Lakini hutasikia wakimsema

Beni na uuzaji nyumba za serikali, kujiuzia kiwila nk

Mzee wa vijsenti

Mama wa hela ya mboga 1.6Bilion

Mzee wa aiport porini Chato

Nk
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,644
Likes
3,975
Points
280
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,644 3,975 280
Sio lowassa tu!! Ishu hii ya magufuli angefanya mtu wa kaskazini sipati picha ingekuaje....
 
IKOWA

IKOWA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
951
Likes
596
Points
180
IKOWA

IKOWA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
951 596 180
Lowassa yeye kipaumbele chake kilikuwa Richmond na mvua za kununua so angeenda Thailand kuwanunulia wana nchi wake wa monduri mvua nyingi sana hahahaha
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,189
Likes
44,690
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,189 44,690 280
1.Wangekaa kimya kama walivyoamua kukaa kimya hivi sasa au wangemuita fisadi na mbinafsi?

2.Je,wasingetaka kuandamana nchi nzima?

3.Je,mtu kama Polepole au Nape leo hii angesema nini?

4.UVCCM wangekuwa kimya kama walivyoamua kuwa kimya leo hii?

5.Wasingedai kamati ya Bunge iundwe kuchunguza mradi huo pamoja na gharama zake?
Ujenzi wa huu uwanja unaaibisha sana ccm .
 

Forum statistics

Threads 1,236,898
Members 475,327
Posts 29,271,575