Ingekuwa ni leo, ungesomea hicho unachokifanya sasa?

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,785
2,000
Hivi hakuna kabisa chuo kilicho specialize kwenye utrafiki pekee.?? Wish I could do that..!!😒

Wanakula pesa za bure jamani..!
Sijawahi ona trafiki mwenye sura angavu,mnyororo na mvuto.Ngozi za uso wao zimejaa stress, ni watu wasiokuwa na amani.Naomba watafiti TZ wakawafanyie hawa watu utafiti, kiwango cha wasi wasi na stress.Sitamani kabisa UTRAFIKI.
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
7,224
2,000
Mimi naona nilichelewa kukisokea kwa kuwa sikuwa na taarifa sahihi nikapoteza mda kwa vitu vinginevyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom