Inbox ya mchumba wangu inameseji nyingi za kutongozwa za wanaume


HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,399
Likes
125
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,399 125 160
halloooooo members,
jamani siki moja nimeachiwa simu na mchumba wangu nikitaka kuitumia cheka vodacom aliyojiunga kumpigia ndugu yangu, baada ya kumaliza kupiga simu nikatazama meseji za mchumba (curiosity), duh kuna meseji nyingi sana za wanaume wanamtongoza wengine appointment, wengine wanamsifia, wengine missing u nk nilichoka nikagugumia life likasonga, siishi naye(note that). sasa nikasema let me try to visit her inbox siku nyingine, majanga yakawa yaleyale.....nikamuuliza anajibu tu kwamba yeye ni mwanamke so kutongozwa ni kitu cha kawaida sana.hapapana usalama wadau????
maoni yenu hapa
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
sasa si ushukuru Mungu kwamba umepoint???
hujui wenzio majanga kwamba kila wakipoint anayekuwa ameona uzuri ni yy mwenyewe?
 
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
583
Likes
77
Points
45
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
583 77 45
Kupenda ugonjwa wa moyo, katika kitu sitamani basi nikukutana na mrembo then nika fall in love. Pole sana mkuu wadada wa mujini kuwa na bwana zaidi ya mmoja ni kawaida.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,609
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,609 6,125 280
Tafuta binti aliyekulia ktk makuzi mema ya kijijini,huyo pasua kichwa
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,502
Likes
10,472
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,502 10,472 280
Mgegede. Wakati umemaliza tu kumgegeda, msifie hivi 'lah, mtoto una penzi tamu wewe!' Note me well: Jibu lake likiwa 'sio wewe tu d, watu wengi sana wananisifia' kimbia mbio hata nguo usichukue.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,502
Likes
10,472
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,502 10,472 280
Tafuta binti aliyekulia ktk makuzi mema ya kijijini,huyo pasua kichwa
Usimpe mtu maelekezo nusu, yatamponza.

Akishachukua binti wa kijijini, akija naye mjini amfungie ndani kama wanavyofanya Waarabu kwa wake zao. Ahakikishe haoni TV wala kuongea na majirani. Mahitaji ya nyumbani afuate yeye kama Mpemba, kwani nje bibie mwali hatakiwi kutoa sura. Hapo itawezekana.

Vinginevyo, huyo mshamba akija kujanjarukia kwake, hakuna rangi ataacha kuona.

Nina BURQA nauza kama atataka. Manake akijua kuvaa kimini huyo kazi imeharibika
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Hapo usalama ni F....,
ofcourse kutongozwa ni kitu cha kawaida,
lakin I miss you na mengine umeshindwa kuyasema
that means alishavuka stage ya kutongozwa siku nying.....

wanasema ukiona Manyoya ...........,

unaeza malizia kimya kimya
 
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
303
Likes
81
Points
45
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
303 81 45
We unataka ule peke yako? Kizuri kula na wenzio bana. Kama vp tupia namba yake hapa watu tukapige kazi!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,399
Likes
125
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,399 125 160
sasa si ushukuru Mungu kwamba umepoint???
hujui wenzio majanga kwamba kila wakipoint anayekuwa ameona uzuri ni yy mwenyewe?
duh kwani sifa mtu wako akitongozwa?
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,232
Likes
1,856
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,232 1,856 280
Kwa nini uwe na mke au mchumba wa kwako pekee yako, ina maana umeoa au una mchumba mmbaya. Ukiona mkeo au mchumba wako anatongozwa jua una "chuma" ila mshauri asitoe.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,399
Likes
125
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,399 125 160
hahahahahha sina mbavu

Usimpe mtu maelekezo nusu, yatamponza.

Akishachukua binti wa kijijini, akija naye mjini amfungie ndani kama wanavyofanya Waarabu kwa wake zao. Ahakikishe haoni TV wala kuongea na majirani. Mahitaji ya nyumbani afuate yeye kama Mpemba, kwani nje bibie mwali hatakiwi kutoa sura. Hapo itawezekana.

Vinginevyo, huyo mshamba akija kujanjarukia kwake, hakuna rangi ataacha kuona.

Nina BURQA nauza kama atataka. Manake akijua kuvaa kimini huyo kazi imeharibika
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,421
Likes
7,510
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,421 7,510 280
mabinti wenyewe wa fb
wakwako kwako utampata wapi.
 
tricecriss

tricecriss

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
226
Likes
25
Points
45
tricecriss

tricecriss

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
226 25 45
Kilichokutuma ukachukua password yake ni nini ndio ukome acha ufe kwa pressure.
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,862
Likes
1,163
Points
280
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,862 1,163 280
Tafuta binti aliyekulia ktk makuzi mema ya kijijini,huyo pasua kichwa
mkuu BONGOLALA naona kweli bongo lina koroma!Sio cha jijini au mjini wote magwaride wana jua kuyacheza nyie ndio mnao jidangaya eti bikra zipo kijijini!...
 
Last edited by a moderator:
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

kutongozwa mtt wa kike ni kawaida
ila sms ya mtu ambae hana mpango nae
ni lazima aifute,yeye anawezaje kuacha,ina
maana hua anarudia kuzisoma na zinamkosha!!
bila shaka mambo mseto hapo,mpo wengi bro!!jikatae tartibu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,454,959