Inawezekana ni mwanzo wa Fredrick Lowassa kuingia kwenye siasa, kosa la kiufundi aliloanza nalo ni hili...

Trump2

JF-Expert Member
May 28, 2017
1,553
2,000
Ni kumuingiza Mbunge wa Nzega, HUSSEIN BASHE. Katika Sakata lililoibuliwa na Waziri wa Maliasili na Utalii, Hamisi Kigwangalla la uooraji ardhi Plot 4091 Njiro Arusha. Mahusiano ya Bashe na Kigwangalla yanamhusu nini? Anataka Bashe afanye nini kwenye Tuhuma dhidi ya baba yake? Anataka Waziri Kigwangalla achukulieje kauli hiyo? Au sisi tujue kuwa Baba yake hakupora ardhi yeru na badala yake ni visasi? Na kama Alioora ardhi, mahusiano kati ya Kigwangalla na Rafiki wa Familia ya Lowassa ndiyo kiwe kichaka cha kujificha?

Hakuna asiyejua ukaribu uliokuwepo na pengine ambao bado upo kati ya Hussein Bashe na Lowassa kama siyo familia nzima ya Lowassa.

Kumtaja Bashe, Utetezi wote wa Fredrick kuhusu tuhuma za Baba yake kupora ardhi ya Wananchi unakosa nguvu kabisaa.

kama ni mwanzo wake kumridhi baba yake kwenye medani za kisiasa, tayari ameanza na kosa kubwa la kiufundi.
Kwenye audio hii, Kigwangalla ametaja Mawaziri Wakuu wawili wastaafu, hajamtaja Lowassa. Tunao mawaziri wakuu wastaafu akina Sinde Waryoba, Cleopa Msuya, Mizengo Minda, Salim Mohamed Salim, Frefrick Sumaye. Kwanini familia ya Lowassa ndiyo idhani inalengwa yenyewe?



Fred Lowassa: Waziri Kigwangalla amekurupuka, Mzee Lowassa anamiliki ardhi kihalali
 

Siasa Basi

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
1,480
2,000
Kigwangalla ni jembe, ana act kutegemeana na adui anayeshambulia. Watanyooka tu , kwa muda mrefu sana nchi hii kuna watu walifikiri hawakamatiki
Usikute wewe ndio Kigwa mwenyewe, unajianzishia uzi kisha kuanza kujisifia. Kwa ufupi Kigwa hana hekima wala busara, ni mtu wa kutaka sifa sana, ndio maana maamuzi mengi hakuna hata moja alilofanikiwa. Ni mjinga tu
 

Jiwedogo

JF-Expert Member
May 23, 2017
2,816
2,000
Kigwangalla ni jembe, ana act kutegemeana na adui anayeshambulia. Watanyooka tu , kwa muda mrefu sana nchi hii kuna watu walifikiri hawakamatiki
Aliwahi kumnyoosha nani...
Zaidi ya kujegeuza na kufanya kazi ya mlinzi wa geti la Muhimbili enzi za unaibu waziri wa Afya....
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
31,968
2,000
Usikute wewe ndio Kigwa mwenyewe, unajianzishia uzi kisha kuanza kujisifia. Kwa ufupi Kigwa hana hekima wala busara, ni mtu wa kutaka sifa sana, ndio maana maamuzi mengi hakuna hata moja alilofanikiwa. Ni mjinga tu
Bingwa wa kujamba na kuwasha feni fasta.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,618
2,000
Ni kumuingiza Mbunge wa Nzega, HUSSEIN BASHE. Katika Sakata lililoibuliwa na Waziri wa Maliasili na Utalii, Hamisi Kigwangalla la uooraji ardhi Plot 4091 Njiro Arusha. Mahusiano ya Bashe na Kigwangalla yanamhusu nini? Anataka Bashe afanye nini kwenye Tuhuma dhidi ya baba yake? Anataka Waziri Kigwangalla achukulieje kauli hiyo? Au sisi tujue kuwa Baba yake hakupora ardhi yeru na badala yake ni visasi? Na kama Alioora ardhi, mahusiano kati ya Kigwangalla na Rafiki wa Familia ya Lowassa ndiyo kiwe kichaka cha kujificha?

Hakuna asiyejua ukaribu uliokuwepo na pengine ambao bado upo kati ya Hussein Bashe na Lowassa kama siyo familia nzima ya Lowassa.

Kumtaja Bashe, Utetezi wote wa Fredrick kuhusu tuhuma za Baba yake kupora ardhi ya Wananchi unakosa nguvu kabisaa.

kama ni mwanzo wake kumridhi baba yake kwenye medani za kisiasa, tayari ameanza na kosa kubwa la kiufundi

Fred Lowassa: Waziri Kigwangalla amekurupuka, Mzee Lowassa anamiliki ardhi kihalali
Inaonekana huwajui watu wanaotamani siasa!
 

DomieLe

JF-Expert Member
Sep 1, 2016
809
1,000
Ni kumuingiza Mbunge wa Nzega, HUSSEIN BASHE. Katika Sakata lililoibuliwa na Waziri wa Maliasili na Utalii, Hamisi Kigwangalla la uooraji ardhi Plot 4091 Njiro Arusha. Mahusiano ya Bashe na Kigwangalla yanamhusu nini? Anataka Bashe afanye nini kwenye Tuhuma dhidi ya baba yake? Anataka Waziri Kigwangalla achukulieje kauli hiyo? Au sisi tujue kuwa Baba yake hakupora ardhi yeru na badala yake ni visasi? Na kama Alioora ardhi, mahusiano kati ya Kigwangalla na Rafiki wa Familia ya Lowassa ndiyo kiwe kichaka cha kujificha?

Hakuna asiyejua ukaribu uliokuwepo na pengine ambao bado upo kati ya Hussein Bashe na Lowassa kama siyo familia nzima ya Lowassa.

Kumtaja Bashe, Utetezi wote wa Fredrick kuhusu tuhuma za Baba yake kupora ardhi ya Wananchi unakosa nguvu kabisaa.

kama ni mwanzo wake kumridhi baba yake kwenye medani za kisiasa, tayari ameanza na kosa kubwa la kiufundi

Fred Lowassa: Waziri Kigwangalla amekurupuka, Mzee Lowassa anamiliki ardhi kihalali

Kama familia ya Lowasa inamiliki ardhi hiyo kihalali sijui kama kuna sababu ya kuwa defensive anyhow! Legitimacy of ownership will be proved by presentation of correct records.
 

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,415
2,000
Huyo Fred Lowassa angekaa kimya lingekuwa ni jibu tosha kwa Kigwa. Level za Kigwa ni kina kaoge na jamii yake ambao pia aliwashindwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom