Inawezekana mtu mwenye maambukizi ya ukimwi akaishi au kufanya tendo la ndoa na mtu asiye na ukimwi bila kupata

A man with no name

A man with no name

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2017
Messages
709
Points
1,000
A man with no name

A man with no name

JF-Expert Member
Joined May 7, 2017
709 1,000
Mkuu wahi kwenda kucheki afya kwanza,kisha uje kuanzisha Uzi huku akili ikiwa na majibu na sisi tutaweza kuchangia
Mkuu siyo mimi ila kuna Dada mmoja ambaye ni rafiki yangu na ameishi na hiyo hali kwa miaka 6 sasa ndiyo nimeshauri aende hosptali ili anze kutumia dawa ndiyo akaniuliza hilo swali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,951
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,951 2,000
Inawezekana.. Vigezo na masharti kuzingatiwa
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,296
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,296 2,000
Vigezo gani mkuu anatakiwa kuzingatia

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuchuja nafaka kwa utuo i mean kidogo kidogo unajipangia tu kama kwa mwezi mara mbili,nazungumzia kwa wanaume sijajua kama wewe me au ke.

Usije ukakung'uta pvmbv kila siku mkuu Tanzania bado inakuhitaji

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,314,066
Members 504,780
Posts 31,814,105
Top