Inawezekana mgombea Urais kupelekwa mahakamani muda wa kampeni ushahidi ukiletwa?

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,497
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,497 2,000
Wanajamvi nauliza maswali matatu maana najua ntapata majibu sahihi toka kwa wanajamvi mahiri

1, Hivi mgombea urais anaweza kufikishwa mahakaman wakati wa kampen kwa kosa la ufisadi wa muda uliopita ? Na akifikishwa nec itatoa muda wa chama chake kuteua mwingine? Au ndo inakuwa imekula kwao kwa kutokuwa makin kumchagua mgombea safi, pia nec kama itaruhusu itatoa muda wa nyongeza wa kampen na uchaguz kusogezwa mbele?

2, Je kabla ya kuapishwa kama anaonekana kuwa anaongoza kura za awali, au kashinda kabisa kabla hajaapishwa anaweza kupelekwa mahakaman kwa kosa la ubadhilifu wa fedha aloufanya nyuma? Je uchaguz utaitishwa mwingne? Au makamu ndo ataapishwa?

3, Je akithibitika kuwa ametoa rushwa kwenye kampen akishtakiwa anaweza pata adhabu gan? Na nguvu za rais aliyeko zawezaje kutumika kuzuia mtu asiye mwadilifu kuingia madarakan?

Nasikia kuna mgombea fulani kapewa mashart makubwa kwamba wakati wa kutangaza matokeo itabidi awatulize watu wake wasilete vurugu, naye atasamehewa suala la RICHMOND, nawaambia kwa kikao kile cha pale ***** usidhani kwamba ipo siku mzee huyu atashtakiwa, haitawezekana, wamemwambia masuala ya kashfa zake wataachana nazo ila afanye yafuatayo
A. Aendelee kukaa Chadema kwa Kazi maalumu ambayo itasaidia mawazo mengi ya kuwatuliza,
B. Kwamba aendelee kuwasihi vijana na kuwahasa wachane na vurugu ili nchi itawalike vema
C.Wakati huo huo wabunge wa upinzani wanaweza kuwa wengi, ila kazi maalumu aliyopewa ni kuhakikisha anawapunguza kwa kujiuzuru, kuachana na ubunge
E. Alafu ataambiwa akae kimya kabisa asijihusishe na siasa za majukwaa ili ioneshe kuwa kama Lowassa katii sasa kwanini sisi kina mbowe tusitii


lowassa ana makosa na tuhuma nyingine ambazo hamjaambiwa ila file analo mzee mangula tumelipitia,

KAA MNAJUA MAHAKAMA YA MAFISADI ANAYOISEMA MAGUFULI MGOMBEA WA CCM HAITAMGUSA LOWASSA ILA ATAKACHOFANYWA NI KUZIBIWA MIRIJA , MFANO

BEREAU DE CHANGES NYINGI ZIKO MSASANI,KARIAKOO, NA KARIAKOO, MAARAFIKI ZAKE LOWASSA WENGI HUTAKATISHA HELA KUPUTIA HUMO,

VODACOM/SHIVACOM
JENGO LA UVCCM HELA YA PANGO VYOTE VITAZIBWA
KUNA MASHAMBA NA RANCHI NYINGI ZAKE ALIPATA KWA UJANJA,


Nb: Naomba uzi huu uwekwe kama kumbukumbu hapa JamiiForums, waweza kuwa refference baadae kidogo ,


 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,772
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,772 2,000
Lowassa kawashika CCM pabaya mpaka wanajitia aibu.

Mwaka huu!!!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,801
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,801 2,000
Ili mradi ni mtuhumiwa tu atagombea na kuapishwa kama kashinda...
haruhusiwi kama keshahukumiwa
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,928
Points
2,000
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,928 2,000
Kuna kushitakiwa ka mtuhumiwa na kukutwa na kosa kama mtenda kosa hapo upo.
Yote kumi wamechelewa kumchafua.Safari hii hata akiwa mahabusu kura ni UKAWA tu.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,497
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,497 2,000
Ili mradi ni mtuhumiwa tu atagombea na kuapishwa kama kashinda...
haruhusiwi kama keshahukumiwa
Mahakama Ikionesha Amefanya Kosa Kabla Ya Kuapishwa?
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,497
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,497 2,000
Wanajamvi nauliza maswali matatu maana najua ntapata majibu sahihi toka kwa wanajamvi mahiri

1, Hivi mgombea urais anaweza kufikishwa mahakaman wakati wa kampen kwa kosa la ufisadi wa muda uliopita ? Na akifikishwa nec itatoa muda wa chama chake kuteua mwingine? Au ndo inakuwa imekula kwao kwa kutokuwa makin kumchagua mgombea safi, pia nec kama itaruhusu itatoa muda wa nyongeza wa kampen na uchaguz kusogezwa mbele?

2, Je kabla ya kuapishwa kama anaonekana kuwa anaongoza kura za awali, au kashinda kabisa kabla hajaapishwa anaweza kupelekwa mahakaman kwa kosa la ubadhilifu wa fedha aloufanya nyuma? Je uchaguz utaitishwa mwingne? Au makamu ndo ataapishwa?

3, Je akithibitika kuwa ametoa rushwa kwenye kampen akishtakiwa anaweza pata adhabu gan? Na nguvu za rais aliyeko zawezaje kutumika kuzuia mtu asiye mwadilifu kuingia madarakan?

Nasikia kuna mgombea fulani kapewa mashart makubwa kwamba wakati wa kutangaza matokeo itabidi awatulize watu wake wasilete vurugu, naye atasamehewa suala la RICHMOND, nawaambia kwa kikao kile cha pale ***** usidhani kwamba ipo siku mzee huyu atashtakiwa, haitawezekana, wamemwambia masuala ya kashfa zake wataachana nazo ila afanye yafuatayo
A. Aendelee kukaa Chadema kwa Kazi maalumu ambayo itasaidia mawazo mengi ya kuwatuliza,
B. Kwamba aendelee kuwasihi vijana na kuwahasa wachane na vurugu ili nchi itawalike vema
C.Wakati huo huo wabunge wa upinzani wanaweza kuwa wengi, ila kazi maalumu aliyopewa ni kuhakikisha anawapunguza kwa kujiuzuru, kuachana na ubunge
E. Alafu ataambiwa akae kimya kabisa asijihusishe na siasa za majukwaa ili ioneshe kuwa kama Lowassa katii sasa kwanini sisi kina mbowe tusitii


lowassa ana makosa na tuhuma nyingine ambazo hamjaambiwa ila file analo mzee mangula tumelipitia,

KAA MNAJUA MAHAKAMA YA MAFISADI ANAYOISEMA MAGUFULI MGOMBEA WA CCM HAITAMGUSA LOWASSA ILA ATAKACHOFANYWA NI KUZIBIWA MIRIJA , MFANO

BEREAU DE CHANGES NYINGI ZIKO MSASANI,KARIAKOO, NA KARIAKOO, MAARAFIKI ZAKE LOWASSA WENGI HUTAKATISHA HELA KUPUTIA HUMO,

VODACOM/SHIVACOM
JENGO LA UVCCM HELA YA PANGO VYOTE VITAZIBWA
KUNA MASHAMBA NA RANCHI NYINGI ZAKE ALIPATA KWA UJANJA,


Nb: Naomba uzi huu uwekwe kama kumbukumbu hapa JamiiForums, waweza kuwa refference baadae kidogo ,


Jaman Hapa Hajatajwa Mgombea Mmoja, Wanaogombea Wako Weng, 1, Magufuli - CCM, 2,lowassa - Chadema 3, Anna Mgwira Act 4, Hashim Rungwe 5, Chief Yembe Lutas - Adc

Ila kwa lowassa nimetoa maelezo zaid
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,801
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,801 2,000
Mahakama Ikionesha Amefanya Kosa Kabla Ya Kuapishwa?
Hakuna mahakama inayoshitaki na kuhukumu mtu ndani ya miezi miwili TZ..
so relax...kesi zote zinachukua miaka
 
Amani cyprian mmasy

Amani cyprian mmasy

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
197
Points
0
Amani cyprian mmasy

Amani cyprian mmasy

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
197 0
President lowassa chaguo LA watanzania
 
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
432
Points
500
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
432 500
Wakimashika Lowassa ndo wataamsha hasira...mwiba huu mchungu kuutoa mchungu kubaki nao ila ni busara wakabaki nao maana watapata hukumu ya watu kama watautoa sasa.Watu wanauloza walikuwa wapi siku zote hizo?
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Points
2,000
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,000
Wakimashika Lowassa ndo wataamsha hasira...mwiba huu mchungu kuutoa mchungu kubaki nao ila ni busara wakabaki nao maana watapata hukumu ya watu kama watautoa sasa.Watu wanauloza walikuwa wapi siku zote hizo?
Lowasa anashindwa kwa medani za kisiasa tu, CCM ina vichwa.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,483
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,483 1,500
Lowassa kawashika CCM pabaya mpaka wanajitia aibu.

Mwaka huu!!!!
Na bado. Dr Slaa angejua wala asingekubali kwenda kujidhalilisha pale Serena.
Alichokifanya ni kitendo cha kishujaa sana kwa UKAWA kwa sababu amempa Lowassa mileage kubwa sana na kuwafanya wazidi kujaza tsunami kwenye mikutano yao. Asante sana Dr Slaa kwa kuongeza speed ya tsunami.
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 1,500
Wote hawana kinga. Wanaweza kupandishwa Mahakamani.
 
K

Kidibwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
472
Points
500
K

Kidibwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
472 500
Hoja inauliza vingine watu wanajibu vingine hapo hajatajwa mtu kama kitu hujui bora ukae kimya kuliko kuandika uharo bora vyuo vifunguliwe utoto umekuwa mwingi nowadays JF
 

Forum statistics

Threads 1,306,392
Members 502,074
Posts 31,579,280
Top