Inawezekana mali za CCM kurudi Serikalini?


mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Wana JF mi huwa najiuliza CCM ina mali nyingi ambazo wazazi wetu na sote tulizichangia km vile viwanjavya mipira (Jamhuri, kirumba nk) ofc nyingi tu. Je kuna uwezekano zikarudi serikalini maana ni mali zetu sote?

Nisaidieni p'se.
 
Pedeshee

Pedeshee

New Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
Pedeshee

Pedeshee

New Member
Joined Nov 3, 2010
4 0 0
Itawezekana wakati ambao CCM watakuwa wameshindwa kwenye uchaguzi. Serikali itakayokuwa madarakani, ambayo si ya CCM, ndo itatirudisha mali hizo serikalini.
Wana JF mi huwa najiuliza CCM ina mali nyingi ambazo wazazi wetu na sote tulizichangia km vile viwanjavya mipira (Jamhuri, kirumba nk) ofc nyingi tu. Je kuna uwezekano zikarudi serikalini maana ni mali zetu sote?

Nisaidieni p'se.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Siju kama itawezekana!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
http://mashughuli.blogspot.com/
Mwone bossi wenu anavyoparty! hapo juu ktk hiyo link!!
 
Bob

Bob

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2007
Messages
284
Likes
16
Points
35
Bob

Bob

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2007
284 16 35
Hizi ni mali za wananchi, sio za CCM. Ilibidi/inabidi zirudi kwa wananchi (serikalini). Amini au usiamini "hakuna marefu yasiokuwa na ncha".
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
http://mashughuli.blogspot.com/
Mwone bossi wenu anavyoparty! hapo juu ktk hiyo link!!
Janja ya nyani imeshtukiwa na waTz wote wenye uzalendo na nchi hii, na soon cha moto watakiona tuu..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Wana JF mi huwa najiuliza CCM ina mali nyingi ambazo wazazi wetu na sote tulizichangia km vile viwanjavya mipira (Jamhuri, kirumba nk) ofc nyingi tu. Je kuna uwezekano zikarudi serikalini maana ni mali zetu sote?

Nisaidieni p'se.
Hiki kitu hata mimi huwa kina niumiza kichwa sana kuna majengo yalijengwa na wazazi wetu leo tuna ambiwa ni mali ya ccm mifano ni hapo juu...iko siku tutarudisha mali za wananchi na siyo kumilikiwa na mafisadi kijanja janja tu
 
kintu

kintu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
532
Likes
18
Points
35
kintu

kintu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
532 18 35
Itawezekana kama watanzania watafumbua macho na kujua baya ni lipi na zuri ni lipi,pia Demokrasia itakapo kuwa imechukua mkondo wake ili Maamuzi ya waliyo wengi yeweze kuchukua nafasi ya maamuzi.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Zitarudi tu ni suala la muda na watalipa faida yote waliyokula kutokana na mali hizo tangu 1992
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Sasa hivi wakati ccm bado wako madarakani sahau. Kama unabisha, jaribu kumpa paka kipande cha nyama, halafu akianza kula msogelee ukitaka kukichukua kipande kile ili umgawie paka mwingine ambaye ndio kwanza katokea kutoka porini, utasikia music. Hata mbwa wana hulka hiyo. Music utakaousikia ndio sawasawa na ule ccm watakaoutoa kwako kama unataka kurudisha mali za wananchi kwa wananchi ambao kusema kweli ndio walioikabidhi ccm wakati wa chama kimoja. Ili kukipata kipande hicho bila bughudha, mwondoe paka huyo kwa style yoyote halafu kichukue kipande na kukifanya utakavyo.

Damu iliyokuwa inaimbiwa kumwagika wakati wa kampeni, nyingi ilimwagwa na mashabiki wa ccm, lakini kwa kuwa wapinzani hawana visemeo vya uhakika kujitetea wakageuziwa kibao na wao sasa wakaonekana wanamwaga damu. CCM atakapokuwa KANU au ZANU ndipo wataweza kuelewa unachosema. Hata ukiwapeleka mahakamani kwa sasa watatetewa tu. Humsikii Chenge anamponda SITTA kwa sababu ati aliachia mafisadi waanikwe hadharani na sasa anadhani yeye atamudu kudhibiti Bunge lisiongelee mambo hayo akiwa speaker? Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika.
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Inawezekana, ila lazima iwe chama nyingine ndani na siyo ccm..

Kenya walikuwa na kenyatta conference center(kcc) pnu ya kibaki walipochukua nchi wakalirudisha serekalini.
 
N

NTWA PA MYAVE

New Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
N

NTWA PA MYAVE

New Member
Joined Nov 9, 2010
4 0 0
So rahisi na si kweli mal za CCM ni za Watanzania na wana CCm ni watanzania. Wao ndio walioanza mali ni zao na nyie CHADEMA mkiwa madarakani fanyeni vyovyote mwezavyo hatutawadai.
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676