Inawezekana kuwa na rafiki aliyekuzidi sana umri??

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,547
2,000
Habari za ijumaa?

Inawezekana kwa kijana wa kike au wa kiume kuwa na rafiki aliyekuzidi sana umri?,kwa mfano wewe una miaka 15 halafu rafiki yako let's say ana miaka 28,is it possible?...nauzungumzia urafiki wa kawaida tu wa jinsia moja..
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Habari za ijumaa?

Inawezekana kwa kijana wa kike au wa kiume kuwa na rafiki aliyekuzidi sana umri?,kwa mfano wewe una miaka 15 halafu rafiki yako let's say ana miaka 28,is it possible?...nauzungumzia urafiki wa kawaida tu wa jinsia moja..
Urafiki haina shida kabisa
 

Daud omar

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,459
1,225
Kweli hapo hamna shida, ila kama ni ule urafiki mwengine wa vijana wa kileo 15-28 atakuwa anakubaka hata kama ni mpenzi
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,440
2,000
Mnaongea nini?

Unless mwenye 15 anamchukulia 28 kama kaka yake, lakini sioni urafiki hapo. Kitachotokea ni yule wa 28 kumtuma dogo wa 15 madem wa saizi yake (Kama ni wanaume watupu).

Kwa wanawake, yule mwenye 28 atakuwa anamkuwadia mwenye 15 kwa wanaume wa saizi yake! Otherwise watasagana.
Usikubali urafiki wa namna hii kabisa.
 

Daddo

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
1,409
2,000
Kwa urafiki wa kawaida aise ni vigumu ila ungekuwa ule mwingine ni sawa kabisa.
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,024
1,500
Kuna msemo wa kisukuma 'kubutale kubwisangilo'-'ukubwani ni sehemu ya kukutania'

Hujaona mtu wa miaka 30 ana rafiki wa miaka 45+, na mambo yanaenda?
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Kuna msemo wa kisukuma 'kubutale kubwisangilo'-'ukubwani ni sehemu ya kukutania'

Hujaona mtu wa miaka 30 ana rafiki wa miaka 45+, na mambo yanaenda?

aisee ufanye mpango uende kusalimia kwenu maana naona leo unatupa misemo ya usukumani tu. lol
 

Tomasi Mbogo

Member
Dec 10, 2013
42
0
Napima kwa umri kati ya mtu mzima na mtoto mdogo kitu ambacho mawazo yao ni tofauti

Kongosho;8147706]Unapimaje utofauti wa mwazo tu kulingana na umri? Je mawazo ni function ya umri peke yake?
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,932
2,000
Ni sawa as long as ninyi nyote mko matured na mna uwezo wa kufanya maamuzi tata bila kuathiri upande mwingine!

Kwa mfano mimi nina rafiki yangu vere vere besti ov mine, yeye ana sate siksi wakati mimi nna twente 3!
Kama kawa tunaishi na kusocializ kama kawa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom