Inawezekana kumpenda shemeji kimapenzi?

laptop22

New Member
Oct 19, 2012
1
0
mi ni kijana na nilikua na mpenzi wangu na tulikua tunapendana sana. ila dosari ilianza pale alipoenda kusoma mwanza, kila mtu alianza kucheat kwa upande wake, na kila mtu akawa ana wivu kwa mwenzie kitu kilichopelekea mapenz kuvunjika. but huko mwanza alipata rafiki ambaye alikua wana share kila k2 kiasi kwamba ugomvi, furaha, matatizo kati yangu na yeye alikua anamshirikisha mwezake. sasa saa hz nimetokea kumpenda huyo rafiki yake ambaye ni shemeji kwangu na rafiki yake kakubali, je wadau hii iko poa au nivunje mahusiano
 

NSENGONY

New Member
May 26, 2012
4
0
mi ni kijana na nilikua na mpenzi wangu na tulikua tunapendana sana. ila dosari ilianza pale alipoenda kusoma mwanza, kila mtu alianza kucheat kwa upande wake, na kila mtu akawa ana wivu kwa mwenzie kitu kilichopelekea mapenz kuvunjika. but huko mwanza alipata rafiki ambaye alikua wana share kila k2 kiasi kwamba ugomvi, furaha, matatizo kati yangu na yeye alikua anamshirikisha mwezake. sasa saa hz nimetokea kumpenda huyo rafiki yake ambaye ni shemeji kwangu na rafiki yake kakubali, je wadau hii iko poa au nivunje mahusiano

:majani7::glasses-nerdy::nimekataa:confused: acha mawazo ya ajabu, we kama wampenda mtu kimpango wako. Siono sababu ya kuuliza swali hilo
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,649
1,225
mi ni kijana na nilikua na mpenzi wangu na tulikua tunapendana sana. ila dosari ilianza pale alipoenda kusoma mwanza, kila mtu alianza kucheat kwa upande wake, na kila mtu akawa ana wivu kwa mwenzie kitu kilichopelekea mapenz kuvunjika. but huko mwanza alipata rafiki ambaye alikua wana share kila k2 kiasi kwamba ugomvi, furaha, matatizo kati yangu na yeye alikua anamshirikisha mwezake. sasa saa hz nimetokea kumpenda huyo rafiki yake ambaye ni shemeji kwangu na rafiki yake kakubali, je wadau hii iko poa au nivunje mahusiano

Join Date : 19th October 2012

Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received 0

Likes Given 0



Karibu JF!
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,327
2,000
ndugu post yako nzuri ila ungeipeleka MMU,ingekuwa safi zaidi ungepewa ushauri mzuri
Obama wa bongo. Aga khan Mzizima sec(pcm), B com (UDSM) Msc .risk mgt(UK ) on study PHD(Commonwealth unv)CA(Australia)best student std 7,form six(NECTA) nilifaulu mzumbe ila si kwenda
 

everlenk

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
11,621
2,000
Sio poa hapo hata kidogo wanakuchezea hao ex wako asingekubali kirahisi namna hiyo! Achana nao tafuta mwanamke mwingine wa kuoa.
 

oldd vampire

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
253
0
ndugu post yako nzuri ila ungeipeleka MMU,ingekuwa safi zaidi ungepewa ushauri mzuri
Obama wa bongo. Aga khan Mzizima sec(pcm), B com (UDSM) Msc .risk mgt(UK ) on study PHD(Commonwealth unv)CA(Australia)best student std 7,form six(NECTA) nilifaulu mzumbe ila si kwenda

yana huuuu?
 

ChiefmTz

JF-Expert Member
Apr 15, 2008
2,901
2,000
mi ni kijana na nilikua na mpenzi wangu na tulikua tunapendana sana. ila dosari ilianza pale alipoenda kusoma mwanza, kila mtu alianza kucheat kwa upande wake, na kila mtu akawa ana wivu kwa mwenzie kitu kilichopelekea mapenz kuvunjika. but huko mwanza alipata rafiki ambaye alikua wana share kila k2 kiasi kwamba ugomvi, furaha, matatizo kati yangu na yeye alikua anamshirikisha mwezake. sasa saa hz nimetokea kumpenda huyo rafiki yake ambaye ni shemeji kwangu na rafiki yake kakubali, je wadau hii iko poa au nivunje mahusiano

Ulitakiwa uwe umeshakula mzigo ndo uje kuomba ushauri
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,794
2,000
ndugu post yako nzuri ila ungeipeleka MMU,ingekuwa safi zaidi ungepewa ushauri mzuri
Obama wa bongo. Aga khan Mzizima sec(pcm), B com (UDSM) Msc .risk mgt(UK ) on study PHD(Commonwealth unv)CA(Australia)best student std 7,form six(NECTA) nilifaulu mzumbe ila si kwenda

Sasa mbona unatangaza cv humu? Unasaka ajira ama?
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,826
2,000
watu kama nyie ndo mnaanzaga kutembea na rafiki za wapenzi wenu, kisha mnahamia kwa housegirl halafu shemeji zako toka nitoke na mkeo, then mnamalizia jwa mabinti zenu...... Hiyo zipu kuifunga na kujithamini unaona kazi gani?

Anyway natamani huyo mpenzio atongozwe na kutembea na rafiki yako wa karibu ufurahie utamu wake
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
25,433
2,000
Unatamani mla shemeji,je na wewe ukiliwa digital utafeel vp!
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,504
2,000
mi ni kijana na nilikua na mpenzi wangu na tulikua tunapendana sana. ila dosari ilianza pale alipoenda kusoma mwanza, kila mtu alianza kucheat kwa upande wake, na kila mtu akawa ana wivu kwa mwenzie kitu kilichopelekea mapenz kuvunjika. but huko mwanza alipata rafiki ambaye alikua wana share kila k2 kiasi kwamba ugomvi, furaha, matatizo kati yangu na yeye alikua anamshirikisha mwezake. sasa saa hz nimetokea kumpenda huyo rafiki yake ambaye ni shemeji kwangu na rafiki yake kakubali, je wadau hii iko poa au nivunje mahusiano

Si mpenzi wako mlishaachana?
Opoa ndinga hiyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom