Inawezekana kum-date rafiki yako wa siku nyingi?

reggie8219

Member
Jun 5, 2014
14
20
Nimekua nikiuliza swali hili mara nyingi kwa watu mbalimbali. Kati ya majibu mengi, wengi wamekua wakisema kwamba unapoanza kumtaka rafiki yako wa siku nyingi kimapenzi ni sawa na kutaka urafiki uvunjike na mkosane kimoja. Mnapokua wapenzi baada ya kutoka kwenye urafiki wa siku nyingi, mnaanza ingia kwenye mifarakano ambayo inasababisha mkosane kimoja na kuvunja kabisa urafiki wenu. Je ni kweli? Na ni kwa njia gani utamwelewesha rafiki yako wa siku nyingi kwamba umempenda kimapenzi bila kukosana? Na mkishakubaliana kuanza mapenzi, nini mfanye kuepuka mifarakano inayoweza kuwakosanisha kimoja?
 

kikuna

JF-Expert Member
May 26, 2015
2,218
2,000
Mm marafiki zangu wa kike huwa nagonga bila kutongozana ...yaan kimya kimya baada ya hapo ndo story zingine huendelea...
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
40,563
2,000
Ndo maana huwa sina marafiki wa kike maana mwisho wake kudonoana tu
 

Noah..

Member
Mar 21, 2015
37
95
Duu... na bahati nzuri aelewe izo sound!! Laa sivyo utakuwa na hali ngumu
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,795
2,000
Kwani siku hizi bado watu wanatongoza???
Yaani mnakuwa marafiki mwisho wa siku anashtukia dushe limezama ndani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom