Inawezekana kuanza diploma kwa njia hii ?


Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,047
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,047 280
Wakuu naomba kujuzwa ,mimi nataka kufahamu iwapo mtu umehitimu form IV na matokeo yako yanakuruhusu kwenda Advance na ukaaamua usiende advance na uende chuo ,jee Unaweza / unaruhusiwa kuanza diploma moja kwa moja ?
 
Pundugu

Pundugu

Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
53
Likes
54
Points
25
Pundugu

Pundugu

Member
Joined Sep 22, 2017
53 54 25
Soma Diploma hata kama ni miaka mitatu utakuwa na uhakika wa unachokifanya, mimi nilitoka O-level na point 5 kwenye combination yaani Physics A, Biology B na Chemistry B nikapelekwa shule iliyokua ns migogoro balaa.

Walimu walikimbia tukabaki tunatangatanga na mwishowe tukaangukia Dv 3 mbaya. Tulichekwa na vilaza tukaonekana tulikwenda kucheza advance kumbe changamoto za hizi shule zetu kongwe.

Nilijuta kwenda advance na ndipo nilipoomba kusoma Diploma ya Business Administration kwa cheti cha form four, na baadae degree ya hiyo kozi niliyosoma diploma.
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,047
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,047 280
Soma Diploma hata kama ni miaka mitatu utakuwa na uhakika wa unachokifanya, mimi nilitoka O-level na point 5 kwenye combination yaani Physics A, Biology B na Chemistry B nikapelekwa shule iliyokua ns migogoro balaa.
Walimu walikimbia tukabaki tunatangatanga na mwishowe tukaangukia Dv 3 mbaya. Tulichekwa na vilaza tukaonekana tulikwenda kucheza advance kumbe changamoto za hizi shule zetu kongwe.
Nilijuta kwenda advance na ndipo nilipoomba kusoma Diploma ya Business Administration kwa cheti cha form four, na baadae degree ya hiyo kozi niliyosoma diploma.
Kwahyo mkuu Diploma kutokea O level Ni miaka 3 na cyo 2 ?
 
Pundugu

Pundugu

Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
53
Likes
54
Points
25
Pundugu

Pundugu

Member
Joined Sep 22, 2017
53 54 25
Inategemeana na kozi unayochukua, kuna kozi kama Clinical medicine lazima usome miaka 3 ila kozi yangu nilisoma miaka 2.
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,047
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,047 280
Mfano Diploma in Science with Geology
 

Forum statistics

Threads 1,251,189
Members 481,615
Posts 29,761,823