Inatoka kwenye kinywa cha mwanamke mwenye mtoto wa miezi minne

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
15,289
27,744
She was born in 1993 and now she is nursing a 4 month old baby.

" Siku hizi magonjwa mengi sana. Nipo na mtoto wangu huyu mmoja sitaki habari za wanaume. Nikipata MTU wangu mmoja natulia nae coz siku hizi magonjwa mengi sana "



Mtoto wa MIEZI minne wewe si mke wa MTU wewe ?

And as a man when u sleep with a woman who had a 4 month old baby, are u not wise enough to understand that she is just another man's woman?


That's y I say never date a single mother.

Single mothers are single by choice they are not victims.

Single mothers are assholes as men who date them.

Some men are foolish enough to even go ahead and marry them.

Jesus! Since when is it cool to marry girls who are not virgin?

Don't even mention single mothers.

Ngachoka
 
She was born in 1993 and now she is nursing a 4 month old baby.

" Siku hizi magonjwa mengi sana. Nipo na mtoto wangu huyu mmoja sitaki habari za wanaume. Nikipata MTU wangu mmoja natulia nae coz siku hizi magonjwa mengi sana "



Mtoto wa MIEZI minne wewe si mke wa MTU wewe ?

And as a man when u sleep with a woman who had a 4 month old baby, are u not wise enough to understand that she is just another man's woman?


That's y I say never date a single mother.

Single mothers are single by choice they are not victims.

Single mothers are assholes as men who date them.

Some men are foolish enough to even go ahead and marry them.

Jesus! Since when is it cool to marry girls who are not virgin?

Don't even mention single mothers.

Ngachoka
wewe jamaa nina wasiwasi kwa Maelezo yako unaweza kuwa ni rejeti
 
That's not our way body.
Every woman is a Single mother to be(not by choice...... But by chance).
They are our mothers,aunts,sisters,cousins,nephews, friends,neighbours or our friends potential persons.

We should learn how to respect them.

Sent using Jamii Forums mobile app
I am the true son of my father mkuu
 
Wanawake mtumie akili mapenzini ..ona sasa mnazidi pitia kipindi kigumu si uraiani au kwa mitandao

Poleni single mother’s
 
Mkuu umejiunga JF 2012 , tuseme hapo ulikua namiaka 23-26.

Saizi ni 2019 yaan miaka 6 kamili JF + ulokua nayo toka umejiunga JF now upo above 30+ ... Kwaiyo wewe ni MTU MZIMA yaan mmoja wa Wahenga wa JF ,kwa lugha ingine niwale mnaosemaga "JF ya zamani ilikua bora..ya siku izi ni haifai"".





Nisiwe mnafiki,, Mimi Vladimirovich Putin , nitasema na nitaendelea kusema kua ,KUA MKUBWA KIUMRI SIO UKUBWA WA AKILI NA KWAMBA, UKUBWA WA PUA SIO WINGI WA KAMASI.


Haiingii akilin wewe uliyemkubwa kiumri, kutofikiria yakua
kuna singo mama, alizaa sababu alibakwa.
Alizaa sababu ktk balehe yake na utoto alibeba mimba bila kutarajia ( Adolescence pregnancy)
Aliolewa ila kwa sababu zilizo nje wakaachana
Alizaa ,mumewe akafa au mpenzi alokua kataka kumuoa alikufa.
Alidanganywa kabisaa kua "zaa tu nitakuoa" baadae akakimbiwa.


YAANI BADALA YA KUMPONGEZA MAMA HUYU KWA KUTOKUTOA MIMBA, WEE UNAMSHANGA??

MADEMU WANGAPI WANAUA ?? DEM ANATOA MIMBA SITA UKOO.. HUYU JE??? .


Alafu , Moyo wamtu nikichaka, ACHA SINGO MAMA AOLEWE NA MWANAUME ALIYEMPENDA ...mwanaume huyu sio mpumbavu bali kapima nakuona hapo ndo lilipo Chaguzi sahihi la maisha yake.


Ipo ivi ,Wazee wa zamani waliweza kabisaa kuoa singo mama, na inawezekana hata Mtoa mada nitokeo la Singo maza,,, sasa ni wapi wanaume wasasa wanakosea???!.


Mimi nadhani,, SINGO MAZA WA KUSHANGALIWA NIYULE ASOKUA NA AKILI YAAAN YE KWANZA ALITEMBEA NA MME WA MTU AKAPATA MIMBA. AMEZAA BADO ANAENDELEZA KUTEMBEA NA WANAUME WA WATU +KUTOJIELEWA, HUYU AMBAYE ALITEGESHA MIMBA , KWA UFUPI HUYU AMBAYE HATA KAMA ANGEKUA HAJAZAA BADO ALIKUA SIO WIFE MATERIAL KABISAAAAAA.



Nb.. Siku nyingine ukiandika, jaribu kuweka maanani visababisho vya usingo mama wao.. HUWEZ AMIN. KUNA DEMU NI KAHABA, ILA ALIAMUA KUA KAHABA SABABU TU DUNIA ILIMKATALIA TOKA ALIPOKUA AKIPAMBANA KUIFANYA DUNIA IMKUBALI.
Ur still a learner
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom