Inatisha


S

Sitakioa

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

Sitakioa

Member
Joined Nov 7, 2010
18 0 0
kwanini wanafunzi wa kike wa vyuoni wameanza kuwa wapenzi wao kwa wao!:angry:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmhhhh labda ungepeleke hii kwenye MMU..
maana ungepeta maoni zaidi ( im just saying)
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
mmmhhhh labda ungepeleke hii kwenye MMU..
maana ungepeta maoni zaidi ( im just saying)
MMU inafanyiwa ukarabati leo, hakuruhusiwi kupelekwa sredi mpaka tangazo jipya litakapotolewa

asanteni kwa ushirikiano.

spare mod: klorokwini
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
MMU inafanyiwa ukarabati leo, hakuruhusiwi kupelekwa sredi mpaka tangazo jipya litakapotolewa

asanteni kwa ushirikiano.

spare mod: klorokwini
Kwa hiyo kaona bora aweke huku ili 2 awe kaanzisha thread au?NOT FUNNY UC.RUDIE TENA.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Nawe ni mwanafunzi wa kike? Au ulijuaje?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
MMU inafanyiwa ukarabati leo, hakuruhusiwi kupelekwa sredi mpaka tangazo jipya litakapotolewa

asanteni kwa ushirikiano.

spare mod: klorokwini

duuuuhh haya bwana ..
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
kwanini wanafunzi wa kike wa vyuoni wameanza kuwa wapenzi wao kwa wao!:angry:
Inawapa amani zaidi manake akiku-cheat mtu anayekuchezea kwa kidole tu haiumizi sana kama ambavyo angeku-cheat mtu anayekuchezea na "mkulungu". Ni influence ya "western cultures" ambayo vijana (wadogo zetu) wengi wanaiga ili waonekane wa kimagharibi zaidi na kwamba wanaenda na wakati. Upuuzi mtupu! Sijui nani kawaambia kinu kwa kinu kinaivisha kisamvu, wanadhani aliyeweka kinu na mchi alikuwa mjinga!
 

Forum statistics

Threads 1,236,934
Members 475,327
Posts 29,273,513