inasikitisha sana mtoto huyu jamani!!FATAKI kaharibu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inasikitisha sana mtoto huyu jamani!!FATAKI kaharibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 31, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MLEZI wa mtoto mwenye umri wa miaka minane anayedaiwa kunajisiwa, ameiomba Serikali na taasisi mbalimbali kumsaidia fedha za matibabu ili mtoto huyo akatibiwe.

    Akizungumza na gazeti hili jana jijini Dar es Salaam, Marium Omary, shangazi wa mtoto huyo ambaye ni yatima anayesoma darasa la pili katika shule ya Msingi Buguruni, alisema tangu mtoto huyo aingiliwe kimwili na mwanaume wa miaka 25 na kuchanwa katika maumbile yake hajapata tiba ya kutosha.

    “Nalazimika kumvalisha vitambaa hasa anapokwenda shule kwa kuwa haja zinatoka mara kwa mara kupitia njia ya uzazi. Naomba msaada mtoto huyo ashonwe ili awe na maisha mazuri kama watoto wengine,”amesema.

    Amesema, mtoto huyo (jina limehifadhiwa) alinajisiwa, Agosti mosi mwaka jana saa 3 asubuhi katika eneo la Buguruni.

    Mariam amesema, baada ya kufanyiwa kitendo hicho, mtoto huyo alipelekwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, Dar es Salaam, akalazwa lakini Daktari aliyekuwa akimtibu alisema hawezi kumshona kabla kidonda hakijakauka hivyo alimpa dawa za kutumia.

    Amesema, walipokwenda mara ya pili waliambiwa daktari huyo aliyemtaja kwa jina la Mohamed aliondoka na kuhamishiwa katika hospitali nyingine na kumtaka aende huko alipo lakini alishindwa kwa kuwa hana fedha.

    Kwa upande wake, mtoto huyo amesema, siku ya tukio kijana alimuita na kumuomba amsindikize kwenye duka la dawa ghafla akamuingiza kwenye nyumba mbovu na kumlisha pipi aliyoipaka dawa yenye rangi nyeupe akamziba mdomo na kumuingilia kimwili.

    Omary amesema, mtoto huyo amepata madhara makubwa kwa kuwa njia yake ya haja kubwa na ndogo vimeunganika na kuwa wamefungua kesi namba 864 ya mwaka 2010 katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala na mshitakiwa, Mwarami Gumbo (25) yupo mahabusu.

    Mwendesha Mashtaka Mkuu wa Mahakama ya Wilaya Ilala, Naima Mwanga amethibitisha kuwa kesi hiyo imefunguliwa mahakamani hapo.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    kwanza naomba hii pia ipelekwe jukwaa la kisheria labda msaada zaidi wa kisheria unaweza kupatikana.

    Pili, nampa pole huyo binti na mlezi na kumlaani huyo kijana.

    Tatu, huko mahabusu ufanyike u-mafia huyo jamaa nae afanyiwe the same yaani hadi njia yake ya nnya ipasuke ili a-feel alichomfanyia huyo malaika wa mungu.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ooh my!
    Balaa hili!
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama kuna njia yoyote ya kuweza kuwasiliana na mzazi au mlezi wa huyu binti, naomba mnijuze au mniPM niko tayari kugharamia matibabu ya mtoto huyu.
     
  5. duda

    duda Senior Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe sana uliyejitolea kumsaidia huyu binti!! Mungu akujaalie, nimesikitika sana kama binadamu anaweza kumpa binadamu mwenzake mateso katika dunia hii
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    OMG! yaani machozi yamenitoka jamanii inauzunisha sana hivi hawa wanaobaka watoto wadogo kwanini wasihasiwe kama Mbizi,ngombe, Mbwa?
    jamani wantuharibia watoto na taifa letu.....i wish nae huyo kijana anajisiwe naye asikie maumivu yake sijui watafute tembo ama punda ndio atamfaa
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    nadhani ule muswaada unaotakiwa kupitishwa wa kuhasiwa kwa wanaume wanaobaka na kunajisi Zanzibar upate kasi na Bara ili watu kama hawa tuondoke kabisa kende zao. Huu ni ukatili ulopitiliza
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Balaa kubwa hii jamani....
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,808
    Likes Received: 19,314
    Trophy Points: 280
    Nenda kituo cha polisi Buguruni au Mahakama ilipofunguliwa kesi watakusaidia kumpata huyu mtoto. Ukimpata, mpe pole nyingi saana kutoka JF.

    Alaaniwe alietenda hiki kitendo ambacho hata wanyama hawafanyi, hafai kuwachiwa kutembea mitaani hata kidogo.
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,466
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    huyo mtu aliyefanya unyama huo inatakiwa anyongwe mbele ya umati pale mnazi mmoja iwe fundisho kwa mafataki.halafa hao watu wa hospital hawana huruma?wangemtibu kwanza madai ya pesa baadae
     
  11. A

    Anold JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,253
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    huyo kijana afungwe kifungo cha maisha kama sheria inavyosema
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ingia hapo!unaweza kuwacheki jamaa wa habari leo wakakupa contacts!!HabariLeo | Mtoto aliyenajisiwa aomba msaada akatibiwe
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sometimes I just wish I could be recruited as a sniper

    Huyu jamaa angekua ameshazikwa at this time.

    Ee Baba Yetu Uliye Mbinguni

    Umsaidie huyo mtoto na familia yake.
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ..Utashangaa kuwa uchunguzi wa kesi hii utachukua mwaka mzima na shetani aliyefanya unyama huu atakuwa anpeta tu mitaani. Naungana na mtu anayesema hapo kuwa anatamani awe sniper. Inatia Uchungu Mno na Hasira Mno.
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    system ya bongo ishachoshaga zamani sana watu wengi sana haki zao zinapotea nadhani tukibadilisha mfumo wa utawala haya yote yanaweza kubadilika!
     
Loading...