inasikitisha sana hebu soma huu ujumbe kutika kwa mahabusu

  • Thread starter Szczepan Guevara Jr
  • Start date

Szczepan Guevara Jr

Szczepan Guevara Jr

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
91
Likes
2
Points
15
Szczepan Guevara Jr

Szczepan Guevara Jr

Member
Joined May 28, 2013
91 2 15
HUU UJUMBE NI WA KWELI WAKATI NAELEKEA KAZINI NIMEPISHANA NA BASI G LA MAHABUSU LIKIWAPELEKA KISUTU MUDA WA SAA MOJA ASUBUHI NIMERUSHIWA BARUA HII NA MAHABUSU KUTOKA KWENYE GARI


Yoyote atakayeokota kibarua hiki tunaomba msaada wako kama unasimu uwafahamishe waandishi wa habri TAREHE 17.6.2013 MAHABUSU WA GEREZA LA KEKO tunawaomba muwapigie waandishi wa habari waje MAHAKAMANI leo siku ya JUMATATU kutakuwa na mgomo wa mahabusu KUJIACHA UCHI wakati wanakwenda MAHAKAMANI KWA WAHESHIMIWA.

NAMABA ZA MWANDISHI WA NIPASHE
0717055551

Wajitahidi wafike mahakamani kabla ya saa 3.30 asubuhi wawe wamefika MAHAKAMA YA KISUTU wawe karibu na MAHABUSU YA WANAWAKE ndipo tutakapopita kwenda kwa muheshimiwa SUNDI FIMBO pale kwenye ganzi zinapoanzia ndipo tukio litakapoanzia .
YOYOTE ATAKAYESOMA WATAARIFU WAANDISHI WA HABARI LEO LEO

Huo ndio ujumbe niliorushiwa kutoka kwa mahabusu waliokuwepo kwenye basi wakipelekwa kisutu na BARUA NINAYAO HAPA.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,122
Likes
17,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,122 17,681 280
Duh, uonevu umefika pahala pake!!!!!!!!! Kweli nchi hii haki imepotoweka, tutawaunga mkono kimya kimya na hata kwa sauti kuu za baragumu
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
mkuu mbona sasa umewapre-empty hawa mahabusu??
ulipaswa upige iyo simu kama kweli ni ya mwandishi wa habari kisha uone kama ni kweli basi angekwenda kuwahoji kunanini.
sion kama hapa tutapata solution as wengine wameshajua hili hivyo watawazidi kete tu.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Jamani tuwaunge mkono mahabusu popote tulipo kwa kujiachia uchi walau kwa muda!!!!!
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
mkuu mbona sasa umewapre-empty hawa mahabusu??
Ulipaswa upige iyo simu kama kweli ni ya mwandishi wa habari kisha uone kama ni kweli basi angekwenda kuwahoji kunanini.
Sion kama hapa tutapata solution as wengine wameshajua hili hivyo watawazidi kete tu.

kwani kuvua nguo cha ajabu nini? Mbona huku mitaani mchana kweupe tunakutana na akina dada tena wasomi wamevua nguo wako uchi na hakuna tatizo lolote. Kwani ukivaa nguo ambayohaijai kikombe cha chai na imebana mwili mzima kama kondomu inavyobana uume ni tofauti na hao unaozungumzia
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
kwani kuvua nguo cha ajabu nini? Mbona huku mitaani mchana kweupe tunakutana na akina dada tena wasomi wamevua nguo wako uchi na hakuna tatizo lolote. Kwani ukivaa nguo ambayohaijai kikombe cha chai na imebana mwili mzima kama kondomu inavyobana uume ni tofauti na hao unaozungumzia
whats the logic behind your urgument??
 
H

Hapaa

Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
H

Hapaa

Member
Joined Jun 15, 2013
8 0 0
Naishi karibu na mahakama ya sekei Arusha. Mahabusu wanalia muda huu wanalalamika hawatendewi haki na kuna anaelia analawitiwa while mke kamuacha home
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
241
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 241 160
Natoa wito kwa serikali ya kikwete iwasikilize hawa watu na matatizo yao yafanyiwe kazi mara moja.
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
jamani gerezani sio mahali pa zuri wengi wao wanafanyiwa vitendo vya kinyama sana huko magerezani..watembeleeni wafungwa na kuwapa moyo kwani sio wote waliofungwa wana makosa
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,944
Likes
950
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,944 950 280
inasikitisha jaman,wanateseka hao mahabusu
Nikusabahi mpendwa Sabah al-heri, Samahani kumsikitika mahabusu kwangu naona ni la ajabu! kwani hao mahabusu wako hatiani na kati yao wapo macriminals,Vibaka, majambazi na wahalifu kadhaa.... wanapelekwa kusomewa mashitaka yao na kuhukumiwa kwa sababu walitenda makosa humu uariani(yaani walivamia,walivunja sheria na kuhatarisha maisha yetu uraiani) hivyo siyo wa kuwahurumia hadi watakapo Prove hukumu sawia.
Good luck & mchana mwema.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Naishi karibu na mahakama ya sekei Arusha. Mahabusu wanalia muda huu wanalalamika hawatendewi haki na kuna anaelia analawitiwa while mke kamuacha home
Hao askari wanaowalinda wakiwa mahabusu wanaruhusu wafungwa walawitiwe?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,143
Likes
3,628
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,143 3,628 280
Nikusabahi mpendwa Sabah al-heri, Samahani kumsikitika mahabusu kwangu naona ni la ajabu! kwani hao mahabusu wako hatiani na kati yao wapo macriminals,Vibaka, majambazi na wahalifu kadhaa.... wanapelekwa kusomewa mashitaka yao na kuhukumiwa kwa sababu walitenda makosa humu uariani(yaani walivamia,walivunja sheria na kuhatarisha maisha yetu uraiani) hivyo siyo wa kuwahurumia hadi watakapo Prove hukumu sawia.
Good luck & mchana mwema.
wewe sio wote wanaoenda huko wana hatia,wengine wamesingiziwaa.Nausiombee ndugu yangu kwenda huko si mahali salama, ila ujue nawe ni mfungwa mtarajiwa
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,944
Likes
950
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,944 950 280
wewe sio wote wanaoenda huko wana hatia,wengine wamesingiziwaa.Nausiombee ndugu yangu kwenda huko si mahali salama, ila ujue nawe ni mfungwa mtarajiwa
Mpendwa Umesha hav lunch; Au bado tumbo tupu na kichwa bhangi? ujio wangu upo wazi kuwa watabaki mahabusu kutokkana na kanuni na sheria za kiserikali ambazo sote tunazifuata na kutii amri.... au wewe una sheria yako pekee?
Masaala ya kusingiziwa na kuonewa hayo yana mantiki zake" sheria haimlindi mjinga" au kutofahamu sheria....'
Wewe hapo ulipo unalindwa na sheria ndo maana upo katika amani. "umekurupuka !! soma vizuri kabla hujaanza kupayuka" okay jioni njema kawko, usinichukulie .vumiliya na upoze jazba. good luck
 
nandembako

nandembako

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
518
Likes
275
Points
80
nandembako

nandembako

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
518 275 80
Mie sijaona point ya kutufanya tuhangaikie na tushtuke,kilichonishtua ni vip hao mahabusu wamepata peni mahabusu!
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
Kwa hiyo waandishi ndo wakawadhamini mahakamani au kama kuna uonevu zipo njia nyingi za kufikisha ujumbe wao..
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,567
Likes
53
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,567 53 145
..... Mbona hawajaeleza nini kinachowasibu na nani anasababisha .. kama wanataka kukaa uchi wakae uchi na wakifika gerezani wagome kula na baadaye wagome kulala...
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,451
Likes
1,625
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,451 1,625 280
Mpendwa Umesha hav
lunch; Au bado tumbo tupu na kichwa bhangi? ujio wangu upo wazi kuwa
watabaki mahabusu kutokkana na kanuni na sheria za kiserikali ambazo
sote tunazifuata na kutii amri.... au wewe una sheria yako pekee?
Masaala ya kusingiziwa na kuonewa hayo yana mantiki zake" sheria
haimlindi mjinga" au kutofahamu sheria....'
Wewe hapo ulipo unalindwa na sheria ndo maana upo katika amani.
"umekurupuka !! soma vizuri kabla hujaanza kupayuka" okay jioni njema
kawko, usinichukulie .vumiliya na upoze jazba. good luck[/QUOT kama hajakuelewa ni kichwa ngumu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487