Inasikitisha kijana aliye jilusha mwanza ni huyu

Saguda47

JF-Expert Member
May 1, 2016
8,890
2,000
Aghhh! Hizo channel zenu mnatafuta viewers sio?
mpumzisheni basi marehemu maana kila mtu anaandika atakavyo..
Nilidhani umekuja hata na picha ya sura yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom